Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/5/15
0
6
2
35
Chào các anh! Em tên Thịnh năm nay 27 tuổi. Em là fan cuồng của các dòng xe thể thao nên ngày nào cũng tranh thủ lên đây đọc topic mới (fan cuồng vậy thôi chứ thu nhập chưa đủ tậu được 1/10 cái xe nữa..haha). Biết post topic này ở đây đi sai chủ đề forum nhưng nghĩ các anh sẽ giúp được em nên xin được post ạ. Chuyện là em có anh bạn người Ấn Độ sắp tới sẽ sang Sài Gòn công tác 10 ngày, anh nói muốn dành 2 ngày để em dẫn đi thăm thú Sài Gòn nhất là các “công trinh biểu tượng của Sài Gòn”. Ở Sài Gòn em cũng đi nhiều nơi nhưng những nơi gọi là “công trình biểu tượng của Sài Gòn” với người nước ngoài thì em không biết. Các anh ở đây đã đi nhiều nơi ở Sài Gòn vậy chia sẻ giúp em thông tin này với…Help help!!

Hạng B2
8/8/11
158
87
28
Sài gòn
Sorry cac bac em dang dung may tinh cho lam. Dang gio ranh vao post giup vui nen khong the co font VietNam duoc. Mong cac bac thong cam.

1) Cho Ben Thanh, Cho Binh Tay, Cho An Dong.
2) Nha tho Duc Ba
3) Dinh Doc Lap
4) Buu dien Thanh pho
5) Uy ban nhan dan thanh pho.
6) Khach san Rex, Bitexco.
7) May cai bao tang chung tich chien tranh, bao tang nghe thuat, bao tang phu nu...
8) Song Bach Dang
9) Cho qua hai quan moi la quan 7 va quan 2 cho An ca ri biet.
10) May cai chua Tau khu China town, chua Giac Lam, chua cua tui Hoi Giao, An hay gi do gan cho Ben Thanh ah bac.
11) Di an dan vo khu Van Thanh hay Binh quoi. Trung tam thi co buffet Nang Ghanh.
Neu di xa duoc thi dan di dia dao Cu chi. Con trung tam dung di ca phe Bac co the dan di tra Khanh Casa, di bo may con duong co ban do hand made nhieu, neu An nay thich kieu enjoy lang man nhe nhang.

Hạng B2
28/6/05
127
4
18
Đưa bạn đi tham quan Nhà thờ Đức Bà, Chùa Vĩnh Nghiêm, chùa Phổ Quang, tòa nhà Bitexco.

Tập Lái
22/3/13
34
6
8
40
Cho tham quan Dinh Độc Lập. NGười nước ngoài hay thích nơi này.

Tập Lái
5/3/14
24
9
3
Nói bạn bác chờ 2 năm nữa hãy qua. Khi đó Masteri hoàn thành thăm luôn. Vì Masteri là "Nơi đẳng cấp hội tụ" mà :3dcuoigif:

NGười ta đi công tác mà biểu 2 năm nữa hãy qua. Sao có thể hoãn cái sự sung sướng đó lại được chớ.

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Chào các anh! Em tên Thịnh năm nay 27 tuổi. Em là fan cuồng của các dòng xe thể thao nên ngày nào cũng tranh thủ lên đây đọc topic mới (fan cuồng vậy thôi chứ thu nhập chưa đủ tậu được 1/10 cái xe nữa..haha). Biết post topic này ở đây đi sai chủ đề forum nhưng nghĩ các anh sẽ giúp được em nên xin được post ạ. Chuyện là em có anh bạn người Ấn Độ sắp tới sẽ sang Sài Gòn công tác 10 ngày, anh nói muốn dành 2 ngày để em dẫn đi thăm thú Sài Gòn nhất là các “công trinh biểu tượng của Sài Gòn”. Ở Sài Gòn em cũng đi nhiều nơi nhưng những nơi gọi là “công trình biểu tượng của Sài Gòn” với người nước ngoài thì em không biết. Các anh ở đây đã đi nhiều nơi ở Sài Gòn vậy chia sẻ giúp em thông tin này với…Help help!!
Ví dụ như bạn đưa đi qua Phú Mỹ Hưng, Bitexco chẳng hạn và 1 số nơi nổi tiếng trong SG để thăm quan

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Theo mình đi thăm bảo tàng chiến tranh ở SG, rồi đi Địa đạo Củ Chi, Bến Hàm Rồng cũng hay lắm đó chủ top

Status
Không mở trả lời sau này.