Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội
các bác biết trò nào hay hay cho giới cuối 3x đầu 4x của em ko ạ?em đang muốn làm chuột bạch mà chẳng có tiến sĩ nào chọn chuột này cả ạ ợ! mong các bác góp ý kiến cho em ạ!

em mới đi công tác ở EU nên lâu lâu mới online!em đã định mua Teana 350XV của thằng bạn em nhưng nó bảo là cứ để con cefiro này mà đi!money để đầu tư cái khác nên em muốn độ con này cho ra tấm ra món!không đến mức racing machine nhưng cũng phải thành luxury machine vì mục đích để em chở vợ con!mong các bác giúp em!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
hạ gầm, gắn tuộc bô, bọc da xịn, dán vê ku, đèn xê nông, độ âm thanh khủng, DVD riêng cho 2 ghế sau với tai nghe không dây... nhiều thứ để làm lắm bác

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Ken_block nói:
!em đã định mua Teana 350XV của thằng bạn em nhưng nó bảo là cứ để con cefiro này mà đi!money để đầu tư cái khác nên em muốn độ con này cho ra tấm ra món!không đến mức racing machine nhưng cũng phải thành luxury machine vì mục đích để em chở vợ con!mong các bác giúp em!

Cifero có nhiều đời, hông biết xe bác đời nào? Độ cho ra tấm...ra món...em nghe giống tháo banh ta long nó ra quá dzậy? :D Noi đùa với bác tí, chứ thực ra nếu bác độ mà gọi là thẳng tay thì ...hổng chừng nó cũng xem xem Teana!