Tập Lái
Chào các bác Oser!

Mình có bị lỗi không chấp hành tín hiệu đèn và camera có ghi hình bằng chứng trên quốc lộ 51, có 1 đội lập chốt chặn và cho mình xem bằng chứng ghi hình trên điện thoại, do ở xa nên mình nộp bánh mì trực tiếp tại chỗ để không bị giam bằng, nhưng mình quên hỏi đến việc có xoá được lỗi trên hệ thống sau khi chung bánh mình, do về tới nhà mới nhớ nên lên đây hỏi các bác.

Trường hợp của mình như vậy, sau khi nộp bánh mì rồi thì máy ảnh có tự xoá lỗi trên hệ thống cho mình không (do mình quên hỏi mấy ảnh), mình đang lo sẽ gửi giấy phạt nguội về nhà nữa.

Cảm ơn mấy bác.

Nộp "bánh mì" rồi thì có bị Phạt nguội nữa không?
*Ảnh minh họa

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Hên xui nhé bác. Có người nộp bánh mì xong thì nó không ghi nhận lỗi nữa nên không ghi hệ thống. Có người nộp bánh mì xong mấy tháng sau vẫn thấy phạt nguội, mà khi ấy thì bác khiếu nại kiểu gì ?

Tập Lái
Hên xui nhé bác. Có người nộp bánh mì xong thì nó không ghi nhận lỗi nữa nên không ghi hệ thống. Có người nộp bánh mì xong mấy tháng sau vẫn thấy phạt nguội, mà khi ấy thì bác khiếu nại kiểu gì ?
Về tới nhà em mới nhớ là lỗi có ghi hình lại trên hệ thống và lúc đó em quên hỏi vấn đề này với mấy ảnh, nên giờ mới không rõ mấy ảnh có xoá lỗi không, nhiều khi mình không hỏi nên không biết mấy ảnh có làm không. Đúng là hên xui. Lỗi mới đây, giờ em kiểm tra lỗi phạt nguội trên hệ thống khôn biết có cập nhật trên hệ thống chưa.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Về tới nhà em mới nhớ là lỗi có ghi hình lại trên hệ thống và lúc đó em quên hỏi vấn đề này với mấy ảnh, nên giờ mới không rõ mấy ảnh có xoá lỗi không, nhiều khi mình không hỏi nên không biết mấy ảnh có làm không. Đúng là hên xui. Lỗi mới đây, giờ em kiểm tra lỗi phạt nguội trên hệ thống khôn biết có cập nhật trên hệ thống chưa.
Có khi hơn tháng mới cập nhật. Mà QL51 chắc mấy anh uy tín, làm quen rồi mà.

Hạng D
29/3/17
1.405
11.374
113
Chào các bác Oser!

Mình có bị lỗi không chấp hành tín hiệu đèn và camera có ghi hình bằng chứng trên quốc lộ 51, có 1 đội lập chốt chặn và cho mình xem bằng chứng ghi hình trên điện thoại, do ở xa nên mình nộp bánh mì trực tiếp tại chỗ để không bị giam bằng, nhưng mình quên hỏi đến việc có xoá được lỗi trên hệ thống sau khi chung bánh mình, do về tới nhà mới nhớ nên lên đây hỏi các bác.

Trường hợp của mình như vậy, sau khi nộp bánh mì rồi thì máy ảnh có tự xoá lỗi trên hệ thống cho mình không (do mình quên hỏi mấy ảnh), mình đang lo sẽ gửi giấy phạt nguội về nhà nữa.

Cảm ơn mấy bác.
Mình có quen thằng e quản ct sg-tl, nó nói nếu bị bắn tốc độ hay gì thì e xử lý ok…còn dính cam phạt nguội thì thua….

Hạng C
7/3/07
556
1.739
93
HCM
Mấy ảnh lượm lúa của bác xong kéo nhau đi nhậu, nhậu say quên vụ xóa trên hệ thống thế là bác có cái giây phạt nguội

Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Thường bao lâu mới lên hệ thống thế các bác?

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Vượt đèn vàng hay đèn đỏ vậy bác?
Chào các bác Oser!

Cảm ơn mấy bác.

View attachment 2744180*Ảnh minh họa

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
chắc không sao đâu bác, em nghĩ cam cố định dành riêng cho phạt nguội thôi, đón lõng không dùng cam đó đâu, chắc núp đâu đó quay thôi.

• Like
Reactions: Perenco and Vic_888