Tư Vấn Chia Sẻ Nước hoa cho Zace

Hé hé, lọ nước hoa trong xe của em mới xài hết. Bây giờ mua loại nước hoa gì các pác nhỉ? Mua ở đâu (Sài Gòn)?

Cảm ơn các pác.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Nước hoa cho Zace

Quan điểm của em là ko có xài loại nước hoa gì hết. Mua cái bộ khử mùi của HQ là được rùi...

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: songlam

Quan điểm của em là ko có xài loại nước hoa gì hết. Mua cái bộ khử mùi của HQ là được rùi...

Em đồng ý với bác songlam . Xài nước hoa là cái mùi nước hoa nó sẽ vĩnh viễn tồn tại trong chiếc xe ( Last Forever ).:D
bác mua đồ khử mùi đi . Gắn ngay cái chổ máy lanh thổi ra luôn ! hehe . Cũng không đắt tiền lắm !
Em thì em không biết mua ở đâu. Em nghĩ bác ra chổ Trần Phú hỏi mấy cái tiệm bán đồ nội thất ô tô thử xem !

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: ducbeer

Loại đó cụ thể thế nào? Em chưa biết. Bác giới thiệu qua loa cho em biết nhé. Mà mua ở đâu hả pác?

Pác ra An Dương Vương cứ vào hỏi loại khử mùi của HQ ấy. Người bán sẽ đưa ra 2 - 3 loại có hình dáng khác nhau. Bác thích loại nào thì cứ lấy. Em xài loại hình giống đĩa bay ấy. Mua lâu rồi, 200 nghìn thì phải...

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em thì em cũng không ưa mấy cái lọ nước hoa ấy! Khổ nỗi một bữa đi đám cưới có chở 1 con nhỏ chả biết nó xài cái gì mà như bác Chain nói: LAST FOREVER. Nên ám ảnh mãi

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Tui xài loại này ( xem hình ) đâu có giử mùi lại trong xe đâu , khi nào bật quạt gió ( hay máy lạnh ) mới thổi ra thôi , có điều chĩnh ra nhiều hay ít , muốn thay đổi mùi rất dể chỉ cần thay chai dầu thơm hoặc thay nước khác dzô thôi , mùi thơm nhẹ dễ chịu , xài lâu khi hết chỉ cần châm dzô thêm thôi .
Giá khoảng 40-50k trọn bộ , chai dầu thơm châm thêm 15-19k , có bán ở Siêu Thị , ADV , Ký Con (HCMC ) .

Tập Lái
18/4/06
24
0
0

Mua lá dứa về để trong xe là được rui bác ơi

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

@bác nqp: cái đế cho cái 6365 bác mua ở đâu đẹp thế? tốn bao nhiu vậy bác?