Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Nên đầu tư hẳn 1 em chân dài, các Bé hay phun xịt đó các Bác, cho lên xe ngồi chắc tỏa hương ngào ngạt thôi mà, lâu lâu tiện ghé sang đánh chụt một phát thư giãn. kaka.

Hạng B2
5/5/18
214
69
28
38
Nếu không thích nước hoa ở bán ờ ngoài thì bác có thể vào hãng bên em mua nước hoa dùng cho xe S. Loại này không có cồn nên mùi thơm rất dễ chịu và có đến 6 mùi hương khác nhau

Giá sao bác

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Đúng như tiêu đề em ghi, e dùng thử mấy loại mà chưa hài lòng lắm. Mấy Bác có kinh nghiệm nhiều năm với loại nào chia sẽ cho e với (thương hiệu hoặc hình ảnh mình hoạ và chổ bán càng tốt :D).
Dạo này TĐTL toàn chiến với xxx căng thẳng quá, mấy Bác chia sẽ giúp e 1 chai cho nhẹ đầu khi lưu thông trên đường cái.
P/S: Trong thớt này xom quá nên e post luôn dô đây nếu kg đúng chuyển dùm em, thanks
Nhà em từng dùng nước hoa trên xe nhưng từ khi bỏ ra không dùng nữa thì cảm thấy không khí trong xe trong lành hẳn. À, hiện nay em chỉ bỏ mấy hạt cafe vào trong hộp tỳ tay, mỗi lần mở hộp ra lấy đồ có mùi phảng phất thơm thơm.

• Like
Reactions: We and WMS
Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Em thì ko nước hoa, dầu thơm gì cả, chịu khó giữ vệ sinh, nhất là đồ ăn, trà sữa... vệ sinh sạch sau khi đi xe.
Như vậy nó tốt cho sức khoẻ ko bị say xe.
Mà say xe 1 phần do các bác chạy thắng gấp nên người nhà mới khó chịu, lên xe mà có nước hoa là e cũng ko chịu được.

Tập Lái
27/5/18
3
1
1
54
Bạn có thể tham khảo giải pháp mùi hương từ công nghệ vi sinh. Vừa kháng khuẩn, vừa khử mùi, vừa có hương thơm nhẹ nhàng nhé. Quả cầu khử mùi trong xe ô tô Energy Ball. Với 6 mùi hương thiên nhiên : oải hương, chanh bạc hà, cam quýt, khuynh diệp, bạc hà, hoa cỏ. Bạn sẽ có cảm giác " lên xe khỏe, xuống xe nhẹ nhàng".

Giá bán hiện nay ( đang khuyến mãi ) : 1.800.000 đồng/ máy ( tặng kèm 1 lọ tinh thể hương nhé)
Máy khử mùi ô tô Energy Ball

confirmation
Nước hoa trên xe, các Bác đang dùng loại nào?

Trải nghiệm
confirmation
người dùng :
http://plo.vn/xe-lai/kinh-nghiem/qua-cau-energy-len-xe-vui-khoe-xuong-xe-nhe-nhang-741879.html

Hạng B1
22/10/15
58
19
8
40
em chả bao jo để ý nó là loại nào vì đó là vợ em mua cho :)

Bên em chuyên dòng nước hoa ô tô nhập khẩu Châu Âu - AROMA CAR
Giới thiệu với các bác dòng Tinh dầu treo xe hơi - CRYSTAL WOOD -7ml
Crystal Wood được thiết kế dưới dạng chai thủy tinh với nắp bằng gỗ và bản lề treo vào trong xe ô tô. Đây là sản phẩm nước hoa có hương thơm bền bĩ.
Thành phần tự nhiên của nước hoa an toàn, không chứa chất dị ứng và không chứa cồn nên thích hợp cho bạn khi bố trí trên xe ô tô và làm mát không khí gia đình.

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Nhà em từng dùng nước hoa trên xe nhưng từ khi bỏ ra không dùng nữa thì cảm thấy không khí trong xe trong lành hẳn. À, hiện nay em chỉ bỏ mấy hạt cafe vào trong hộp tỳ tay, mỗi lần mở hộp ra lấy đồ có mùi phảng phất thơm thơm.
Chắc phải bỏ hột Kenya AAA hay Ethiopian Yirgacheffe ha anh @ngoctieutu ;)