Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
  • Like
Reactions: SUZUKITHD
Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Xe Ấn Độ nên nhập về giá ko còn ngon. Khi nào là xe Thailand thì lúc đó To và Hon mới mệt mỏi!

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Pa chủ thớt này chắc muốn qua Ấn độ sống hỉ???
Giá trên là ở Ấn chứ qua VN thì thuế và các khoảng khác thì chắc cũng tầm 600 tr cộng thêm tâm lý người VN chưa bao giờ dùng công nghệ của Ấn, lúc đó xem thử có mấy chiếc chạy trên đường

Tập Lái
21/8/14
37
26
18
36
SU VN hiện tại chưa thấy phân phối con sedan nào nhỉ, cá nhân mình thấy xe su rất được lòng các doanh nghiêp, công ty mình hiện tai đang sử dụng đến 3 con APV để đưa đón nhân viên chạy rất ngon
con caiz này về VN chỉ sợ mấy bố lại đưa ra phiên bản dành riêng giống sw thôi

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
SU VN hiện tại chưa thấy phân phối con sedan nào nhỉ, cá nhân mình thấy xe su rất được lòng các doanh nghiêp, công ty mình hiện tai đang sử dụng đến 3 con APV để đưa đón nhân viên chạy rất ngon
con caiz này về VN chỉ sợ mấy bố lại đưa ra phiên bản dành riêng giống sw thôi
em thì đi con APV được mấy lần mà sao nó cứ ồn quá mức bác ạ, ù cả tai, hay là mấy con em đi toàn hết date rồi

Hạng D
13/8/14
2.547
29.006
113
em thì đi con APV được mấy lần mà sao nó cứ ồn quá mức bác ạ, ù cả tai, hay là mấy con em đi toàn hết date rồi
Su APV máy đặt giữa ngay dưới gầm băng ghế, không có khoang máy riêng, chỉ có mấy tấm cách nhiệt, cách âm thôi nên bác thấy ồn so với mấy con sedan hay Innova máy đặt trước trong khoang máy riêng. Cũng có thể tấm cách âm lâu ngày bị hư.
Su APV rộng rãi, giá rẻ, máy nhỏ, kiệm xăng, hình như chạy bằng chế hòa khí - bình xăng con (không biết mấy đời sau này có lên phun xăng điện tử chưa) nên dễ sửa. Vì vậy, nhiều Cty mua APV chở nhân viên.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
BCBT ơi: Huydai I10 bên Ấn bán dưới 9k, Suzuki Swift cũng dao động quanh con số 10-12k USD. Nếu đem số tiền 242tr ~ 12k USD thì giá con này không bao giờ < 500tr. Không có chuyện 242tr đâu. Mà nếu có thì Grand I10 giá <10k, Honda city cũng rứa. Không có chuyện tụi Honda và Toy tắt điện với Su đâu. Nhìn chung thì doanh số của Toy là chùm ở rất nhiều nước chứ k chỉ ở Việt Nam. Còn Suzuki không là cái gì cả. Cái này nói thiệt nè, thị phần thua cả Huyndai và Kia nữa là. K có cửa so với Toy đâu kekeke