Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Thưa các bác các mợ!
Việc tổ chức ngày hội 1/6 cho thế hệ F1 của XNL đã và đang trở thành một nét đẹp của xóm.
Chương trình gặp mặt 1/6 năm nay đã thành hình, thu hút gần 100 lượt đăng ký dù còn gần 1 tháng nữa...
Tuy nhiên, để công tác tổ chức được chu đáo, tươi vui và tròn vẹn, vẫn cần phải có những cuộc bàn luận, phân công nhiệm vụ...
Bên cạnh đó, XNL vừa phát hiện ra một kho bia quá đát cần thanh lý trước khi quá muộn tại địa điểm bí mật chưa người khui; đồng thời, ban nhạc XNL cần súc miệng, luyện giọng, thao tác tay chân cho nhuần nhụy cho những dịp gặp mặt hoành tráng sắp tới...

Tất cả những lý do khẩn thiết nêu trên đã thôi thúc các nhà tổ chức chuyên nghiệp nhất của xóm xây dựng và mời gọi cuộc off khẩn có tên gọi: "Bình Dương by...trưa", với nội dung chi tiết như sau:
1/ Thời gian: từ 9h sáng ngày Chủ nhật 11/5/2014 đến ....bao giờ em cũg không biết nữa
2/ Địa điểm: Hang Cọp Bình Dương - cụ thể là ở đâu em cũng không nhớ nữa (Cọp sẽ chỉ đường sau)
3/ Thành phần:
+ tất cả các gia đình mong muốn đóng góp ý kiên cho ngày 1/6 yêu thương;
+ tất cả các bác các mợ yêu thích (và chịu khó) nghe - xem - tham gia văn nghệ, hết lòng vì nghệ thực
4/ Thể lệ tham gia: hoàn toàn là lời mời chân thành và không kèm theo yêu cầu gì khác. Một kho bia sắp hết đát đang chờ ta. Chủ nhà sẽ mời một số món (mà em cũng không biết rõ), các mợ có món gì hùn thêm thì cứ tự nhiên, nhưng nhơớ đăng ký ở thớt này.
Kinh phí tổ chức: campuchia!

Thành thật và yêu thương mời!
Thay mặt BTC
Ký tên: em!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Gia đình em đi là chắc roài, để mợ nhà em ngâm cứu mang lương gì lên hang đây vì bia ko được xách tay rồi.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Cảm ơn gia đình mợ Cọp rất hiếu khách và vô tư nhiệt tình với xnl nhưng cứ mỗi lần lên hang Cọp lại đc tiếp đãi vầy em thấy ngại quá. Em yêu cầu là mồi để chúng ta lo, các mợ Miu, Polts, Yến, Phương.... lo chuẩn bị mồi ly chén... bla bla... nhà Cọp góp bia hết date... kinh phí sau cùng campuchia nha. Ý các bác sao??

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Nhà em bia còn có nhiu đay à

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
POLTS nói:
Cảm ơn gia đình mợ Cọp rất hiếu khách và vô tư nhiệt tình với xnl nhưng cứ mỗi lần lên hang Cọp lại đc tiếp đãi vầy em thấy ngại quá. Em yêu cầu là mồi để chúng ta lo, các mợ Miu, Polts, Yến, Phương.... lo chuẩn bị mồi ly chén... bla bla... nhà Cọp góp bia hết date... kinh phí sau cùng campuchia nha. Ý các bác sao??
Nhất trí 100%.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Dàn âm thanh high-end 7.1 sẵn sàng phục vụ máo ca hát của các bác, bảo đảm hàng xóm sẽ bán rẻ nhà đất xung quanh cho Cọp luôn.