Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Chào các bác ,
Off trá hình tại MGM (Hình ảnh trg 5)
Núi non hiểm trở anh em offroad trong năm đã lên , xuống biển năm nay chưa đi lần nào . Để xin quota dễ dàng hơn cho những chuyến đi sau , em tổ chức offroad nhẹ cùng vui chơi với gia đình cùng anh em tại MGM bên hông . :D

Đã MGM mà không cờ bạc thì cũng thiếu ! Em dự như thế này , đồi cát ở đây thì không thiếu nên mình sẽ xác định địa điểm và cắm mốc rồi chia làm 2 -3 đường chạy cho anh em trải nghiệm rồi bấm giờ . Về xe thì không phân biệt phân khối miễn là 4x4 và vui là chính (đây là dự kiến , các bác cứ bàn rồi tính tiếp nhé ) .

Giải nhất là một xuất miễn phí từ A - ớn (gồm massa kèm một em lông dài tới lách có tên là Hải Lơ)
Off trá hình tại MGM (Hình ảnh trg 5)

Giải nhì là ngủ chung với Osom F1racer
Giải ba ngủ chung với HT Toy .

Túm cái váy lại tùy theo lượng đăng ký trải nghiệm của anh em rồi tính Free cho đến mất độ nào . :D

Thời gian là ngày 5 - 6/10 -Tại khu vực hoan vắng dọc bãi biển Hồ Tràm (bên cạnh KS MGM), thành phần đăng ký - không phân biệt hội nhóm vì vui là chánh .

Một điều không thể thiếu của các lần off là mỗi xe mỗi thùng dầu xanh , nếu không đem theo đến địa điểm cắm trại em thu 5 xị để bổ sung lượng dầu xanh cho đêm cắm trại .

Về hậu cần tụi em sẽ mời đệ nhất đầu bếp giỏi nhất xóm offroad hiện tại đảm trách về , về phục vụ anh em sẽ mỗi người một tay để thực hiện - Phu nhân bác Kysutach đạm trách chọn lựa thực phẩm để làm BBQ , phí sẽ chia điều trên mỗi thành viên . Liều trại các khoản sinh hoặc cá nhân cái xe tự lo liệu .

Âm thanh , ánh sáng CongThanhodio sẽ tài trợ trọn gói cho chuyến đi .

Thời gian là 9h sáng tập trung tại cơm tấm Kiều Giang Q9 - rồi anh em di chuyển đến ngã 3 Bà Rịa ăn trưa trại bánh canh Long Hương .

Xin cảm ơn và mời mọi người đăng ký .

Em xin xí chổ trước :
1. Ban nang 1 FJ
2. Tuan ng 1 FJ
3 Cong Thanh 1 Land Karaoke
4. Mandalat 1 Jeep Rubicon
5. Hùng Goodyear 1 Land
6. Civic_99 1 Toy
7. Hội Land Vũng Tàu : Nhiều xe
8. Kysutach 1 Land
9. Batista 1 bán tải
10. Hải lơ 1 Navara
11. Danhmochoa: Phi thuyền con lai
12. Hải Land cộc - Lộc can
13-Tư Dương - Tacoma
14-Ba tài, Bích Chi - UTV
15 Hoaata ?
..

99...

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Re: Off trá hình tại GMG 5 - 6/10

otosaigon nói:
Có phân biệt xe cũ xe mới không bác Đứ, vì xe em mới nên thích chơi với các xe mới thôi :)

Bác hỏi em trả lời :
Trong kỳ họp QH OSoc vừa qua tại Beer Tiệp quán dưới sự chủ trì của bồ hóng chúa Hải Lơ, đã thống và đi quyết định xóa bỏ cái câu xe củ và xe mới nhóe . :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bannang nói:
otosaigon nói:
Có phân biệt xe cũ xe mới không bác Đứ, vì xe em mới nên thích chơi với các xe mới thôi :)

Bác hỏi em trả lời :
Trong kỳ họp QH OSoc vừa qua tại Beer Tiệp quán dưới sự chủ trì của bồ hóng chúa Hải Lơ, đã thống và đi quyết định xóa bỏ cái câu xe củ và xe mới nhóe . :D

Lúc đó em còn đi xe Triton cũ, giờ xe mới rồi nên cũng có thay đổi

Hạng B2
10/9/13
132
6
16
15

Bannang nói:
Chào các bác ,

:D

Thời gian là ngày 5 - 6/10 -Tại khu vực hoan vắng dọc bãi biển Hồ Tràm (bên cạnh KS GMG), thành phần đăng ký - không phân biệt hội nhóm vì vui là chánh .

Em kết nhất câu này, vì thể hiện được tinh thần bác chủ và tập thể ae Oser.

Last edited by a moderator:
KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Em phản đối ... Giải thưởng như vậy khác gì các anh giảm giá trị của HT Toy ?

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Đề nghị bồ hóng chúa Hải Lơ đăng ký chính thức nhé . Không nhiều chuyện nha , tám nửa là ban nick đấy .

Tập Lái
17/4/13
17
0
0

Batista 2L - Đi xe gì miễn không đoạt giải là được
Hùng Goodyear 2L - Land

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bannang nói:
Đề nghị bồ hóng chúa Hải Lơ đăng ký chính thức nhé . Không nhiều chuyện nha , tám nửa là ban nick đấy .

Chương trình này bác đã xin ý kiến Bác Toy chưa? Em quan ngại về việc làm quyền của bác...:)

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Em đã làm công văn gửi lên Osoc và HT nhưng HT Toy đang rất bận các show của các con sông đang ô nhiểm tại ĐN nên không phúc đáp CV của dân cỏ gửi lên . Thường CV đã nhận mà không trả lời xem như Sex Toy đã công nhận . :D