Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Em mới lụm biên bản đi vào khu vực cấm theo giờ. Các bác cho hỏi :Oto đi vào đường cấm oto theo giờ thì bị lỗi gì? Mức phạt?
Thanks a lot

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
lỗi lưu thông vào đường cấm đơn giá 1000k + giam bằng 1 tháng bác...theo giờ hay ko theo giờ giá như nhau thôi

• Like
Reactions: Giang civic 2.0
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
crying...Em tưởng là "không chấp hành biển báo" chứ? crying...

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
biển này lâu lâu đi...chắc ko biết.....vậy phải có forum cảnh báo riêng

Là vào đường cấm rồi,theo giờ ko theo giờ gì ở đây,cấm mấy kiểu này rất nhạy cảm nên pác hãy thận trọng những phút cuối giờ bắt đầu cấm,thấy còn 5' nữa thì ko nên quẹo cho chắc ăn,chưa chắc đồng hồ mình đã = h đho mấy ảnh :3dquaytay:

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
crying...Em tưởng là "không chấp hành biển báo" chứ? crying...
Có nhiều đường ko cấm o to chỉ cấm hướng quẹo vô thôi , bác chạy từ hướng cấm quẹo vô thì đó là lỗi ko chấp hành bb . Còn đầu đg có cắm bb cấm o to là bác đi vào đg cấm rồi ( có giới hạn giờ mà bác đi vô giờ cấm là đi vô đg cấm rồi ) chia buồn cùng bác , đi xe ôm 1 tháng zậy :)

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Em xin ghi ý kiến vào biên bản là " chử xấu quá (trong biên bản) đọc không ra". Thiếu tá không cho ghi ý kiến. Em hoi sao không cho ghi, Th.. tá nói luật ko cho ghi, Nđ 171. haha bắt đúng mà lại cũng không cho ghi ý kiến???

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
Bà cả em cũng mới bị ...chỗ ghi ý kiến người vi phạm thì các anh ý tự ghi là " Đồng ý ", bả không chịu, bả nói là chỗ đó của tôi ghi ai cho các anh ghi vào..các anh ý cũng nói là ko cho người vi phạm ghi, bả nói luật nào cấm đưa coi..cuối cùng các anh ý cũng phải cho bả ghi...hihi bả cũng ghi ý chang 2 chữ " Đồng ý "
em có hỏi bả họ ghi hay em ghi cũng giống nhau mà sao phải làm dữ thế, bả phán giống cái gì mà giống, chính chủ với không chính chủ khác nhau hoàn toàn..
hihi..tối nay em phải thưởng bả gấp đôi vì:
- Có tinh thần OS ko làm hư cán bộ
- Kiên định lập trường chính chủ vưỡn hơn không chính chủ

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Em xin ghi ý kiến vào biên bản là " chử xấu quá (trong biên bản) đọc không ra". Thiếu tá không cho ghi ý kiến. Em hoi sao không cho ghi, Th.. tá nói luật ko cho ghi, Nđ 171. haha bắt đúng mà lại cũng không cho ghi ý kiến???
có thâu âm ko, hấp dẫn vại