Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
lạnh như điên
Vậy là tốt rồi, Em chỉ sợ người ngồi hàng ghế trước lạnh teo Chim, còn người ngồi hàng ghế cuối thì chảy nước thôi.
Trước đây Em chạy Captiva đời đầu ra các Tỉnh miền trung, khi chuyển ra ngồi hàng ghế thứ 3 là Em khiếp luôn rồi.

• Like
Reactions: dattd
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Anh GOD_KILLERX ơi, tháng ngâu mà anh bán được quá chừng xe nên giờ đi chơi Trung Thu thôi hử anh? Em thấy thích con Outlander lắm, anh có giá 2.4 khoảng 1 tỏi thì em làm luôn một chục, rồi anh chơi Trung Thu tới sang năm luôn. Ý anh sao? :D

• Like
Reactions: GOD_KILLERX
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Vậy là tốt rồi, Em chỉ sợ người ngồi hàng ghế trước lạnh teo Chim, còn người ngồi hàng ghế cuối thì chảy nước thôi.
Trước đây Em chạy Captiva đời đầu ra các Tỉnh miền trung, khi chuyển ra ngồi hàng ghế thứ 3 là Em khiếp luôn rồi.
cap thì ngồi hàng 3 vào sáng sớm thôi, chứ trưa thì trên thì đông mà dưới thì hạ đúng chất luôn @@

Anh GOD_KILLERX ơi, tháng ngâu mà anh bán được quá chừng xe nên giờ đi chơi Trung Thu thôi hử anh? Em thấy thích con Outlander lắm, anh có giá 2.4 khoảng 1 tỏi thì em làm luôn một chục, rồi anh chơi Trung Thu tới sang năm luôn. Ý anh sao? :D
tháng này đóng cửa mình luyện công thôi anh @ben.le hóng cảm giác đi câu cá ...

• Like
Reactions: ben.le
Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Outlander sport vẫn giữ giá giảm đấy cụ, nói chung với 1 dòng nhập Nhật nguyên chiếc & động cơ bền bỉ ít phải sửa chữa nhiều thì cụ nên nó là option 1 cho cụ lựa chọn đấy

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Em kết nhất quả bán kính quay đầu xe hẹp, chui rúc trong chỗ tắc đường ngoài HN đúng là lợi thế