Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em đi xe từ năm 2001. Đến nay qua 4 đời xe. Cty em làm chủ cũng có gần chục cái xe các loại cho nhân viên chạy việc
Vì bác lại mang Thánh Lật vào so với PS, em tưởng bác là Dư Luận Viên, nên trêu bác thôi.

Nhân tiện, Fortuner có bản không hao xăng, đó là bản máy dầu. Chứ máy xăng cũng ăn uống không thua PS là mấy đâu ạ.

PS, mà bác lái xe từ hồi em chưa đủ tuổi thi bằng lái cơ. Hí hí.

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Hạng C
16/6/11
625
482
63
Vì bác lại mang Thánh Lật vào so với PS, em tưởng bác là Dư Luận Viên, nên trêu bác thôi.

Nhân tiện, Fortuner có bản không hao xăng, đó là bản máy dầu. Chứ máy xăng cũng ăn uống không thua PS là mấy đâu ạ.

PS, mà bác lái xe từ hồi em chưa đủ tuổi thi bằng lái cơ. Hí hí.
Mình đang đi PS mà

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Màu rực rỡ đó bác Bảy :)
Em lại thích đằm tính, hơn nữa, chân dài cơ.
Nhưng mà đẹp, ai thích nên nhích, ít nhất là khỏi mất tiền thuế.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Màu rực rỡ đó bác Bảy :)
Em lại thích đằm tính, hơn nữa, chân dài cơ.
Nhưng mà đẹp, ai thích nên nhích, ít nhất là khỏi mất tiền thuế.
Đâu dễ ăn của ngoại vậy bác. Xe lướt, mới đi 5000km, giảm nhiều lắm (so với giá lúc mua) chừng 20 triệu gọi là ... :D

Hạng B2
30/10/13
265
297
63
Khách em muốn bán để lên đời con PSAN, mấy bác thích thì hốt dùm em để em bán thêm con PSAN mới nữa nha, keke. Giá khách cũng chưa biết bán nhiêu nữa, em cũng ko biết kêu nhiêu luôn. Dc giá nhiêu mấy bác hốt dc thì inbox em nha, xin đa tạ
PM cho a thông tin và cái giá với

• Like
Reactions: baycon
Hạng C
8/8/16
650
545
93
Trước khi mua xe em sẽ xin phép bác cho lái thử con PS V6 3.0 đi nội thành SG 13 - 14l/100km của bác.
Bác badmonkey, hình như bác nguyenanhson nói PSG chạy 13 - 14l/100km trong nội thành là ở địa phương khác, ko phải SG. Mình chạy PSG ở nội thành HP cũng mất tầm trên dưới 14l/100km thôi. Chạy ở SG hoặc HN thì chắc chắn phải hao xăng hơn rồi.
Tuy nhiên các xe có dung tích tương đương đều ăn xăng cỡ đó và hơn nữa. PSG nếu xét về dung tích và trọng lượng xe thì ko phải là loại ăn xăng lắm đâu bác.

• Like
Reactions: badmonkey