Hạng B1
24/9/05
59
1
6
53
HANOI-VIETNAM
RE: Phái nữ sau tay lái

Có bác nào nhà ở gần Cảng HN ko?Ở đó có 1 bà chị ngoài 30 chạy xe 2,5T chở Xi măng đó .Xe mà đầy tải chị tẹt ga '"ngầu "không chịu được.Bác nào đẹp trai&hơi đẹp trai đi khu vực đó cẩn thận nhé!! Nhỡ chị ấy liếc mắt mà chân yếu tay mền thì có chuyện đó nghe.:D:D

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

Bà xã em thì không thích học lái , cũng lạ , mà cũng hay - chỉ thích ngồi cạnh thôi .
Nhung em thấy phụ nũ sau vô lăng nhìn cũng rất đáng nể .
Mà nhất là HN bi giò có rất nhiều em gái xinh nhu mộng khỏang 20-21 chạy toàn loại BMW z4 , 325...Mẹc slk, c,e nhìn chóang thật .
Không biết đám đó ỏ đâu mà khiếp thế . Nhìn thèm cả xe lẫn nguòi .
Em tính hay thèm . Tội lắm !!!
Bác sao hay thèm khéo thế, nghe bác nói xong ae (đừng trừ em) trên OS cũng đang nuốt ...ừng ực đây nè

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: CivicDx2006
Bác sao hay thèm khéo thế, nghe bác nói xong ae (đừng trừ em) trên OS cũng đang nuốt ...ừng ực đây nè

Cái avatar của bác có cái cánh của đẹp wá !
Em cũng phê luôn .
Nặng nắm roài !

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

chị em lái xe cũng tốt thôi chứ sao, đại gia đình nhà tôi 90% chị em đủ tuổi đều có bằng lái mà, miễn là đi cho tử tế vào chứ đừng có đi loạng choạng lung tung xong rồi quay ra cười một cái cứ làm như là dễ thương thì muốn đi thế nào thì đi!

nhưng dù sao vẫn dễ thương hơn anh em, nhiều anh em đi bố láo xong lại còn mặt sưng mày xỉa gây sự nữa

tôi thấy bên Tây chị em lái xe hay dán ở đằng sau cái sticker "BITCH BEHIND THE WHEEL", hình như luật của Tây nó qui định phải dán thế để cho mọi người đề phòng thì phải :D:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Quê em có mấy cô lái taxi đa năng lém nhé, khi cần là chuyển sang lái ... tàu luôn.:mad::mad:

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Vậy là vợ cả nhà em quyết định tự lái xe đi làm rồi các bác ạh. he he. Bả đã lấy bằng được 2 tháng theo kế hoạch đào tạo của em để phòng khi đi nhậu giống bác hau. Thế nhưng vẫn không chịu lái, mà bắt em chở. Nhưng kể từ hôm đi Mai Châu - Hòa Bình ngồi trên xe em đổ đèo đua với Mypt và R6 thì giành lấy vô lăng đòi tự đi 1 mình. :D. Trúng kế rồi:D

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Quê em có mấy cô lái taxi đa năng lém nhé, khi cần là chuyển sang lái ... tàu luôn.

Bác nói thật hay đùa đấy ? Hay bác đi tàu các cô ấy lái rùi, nghiện đi tàu còn khó chữa hơn nghiện đi xe hơi đấy bác gấu ạ !:D:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Roadrunner

Quê em có mấy cô lái taxi đa năng lém nhé, khi cần là chuyển sang lái ... tàu luôn.

Bác nói thật hay đùa đấy ? Hay bác đi tàu các cô ấy lái rùi, nghiện đi tàu còn khó chữa hơn nghiện đi xe hơi đấy bác gấu ạ !:D:D:D

Hê hê, bụt chùa nhà không thiêng. Dành cho các bác vãng lai thôi.:D

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: quanroll
cái sticker "BITCH BEHIND THE WHEEL", hình như luật của Tây nó qui định phải dán thế để cho mọi người đề phòng thì phải :D:D:D
Hình như câu này của bác có nghĩa là "Mẹ xề ngồi sau tay lái"
Không biết các cô ... "quyến rũ" hay "trông mòn con mắt" có chịu chơi cái sticker náy không?

Hạng B2
2/8/05
345
2.141
93
TP HCM

Em đi học lái cũng nằm trong kế hoạch đào tạo của ông xã đây, em nghĩ đàn ông lái được thì mình cũng thử xem cảm giác nó thế nào, với lại ngồi trên ô tô chắc chắn là bảo vệ đựơc nhan sắc hơn là đi xe máy dưới cái nóng SG bác ạ, nên em đi học ngay. Em nghĩ là chị em lái xe chắc chạy chậm và cẩn thận hơn nam giới bác ạ.