Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.361
113
RE: Phái nữ sau tay lái

Trích đoạn: womandriving

Em nghĩ là chị em lái xe chắc chạy chậm và cẩn thận hơn nam giới bác ạ.

Hy vọng là như thế! Ngoại trừ vụ này!

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Ngạn ngữ Nga có câu: Pizda za ruliem ne ezda
Tạm dịch: Phụ nữ chạy xe thật tuyệt vời...

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Trích đoạn: 4x4

Hôm trước, em gặp lại cô bạn cũ trong một hoàn cảnh lạ đời như sau: vừa đi ra khỏi cửa và lấy được thẳng lái trong con đường hẹp khu nhà em thì nhìn thấy 1 em FORD GIA đi ngược chiều đang xi nhan sang phải (bên phải có trường mẫu giáo); nhưng khi chạy thêm khoảng 5 mét thì thấy xe tấp sang lề trái vì lề phải đang có xe đỗ (mà xi nhan fải vẫn đang nháy) rồi cửa xe sau mở ra để cho 1 em bé xuống - Em vừa hoảng, vừa tức định chửi lên trời 1 câu thì nhận ra người lái xe là cô bạn học ngày xưa. Thế là chỉ còn biết nói Lạy hồn ...hồn lái xe hay quá làm em sợ.
và cô bạn nhìn em cười đầy quyến rũ................

Chị em lái xe là như thế đó. (tất nhiên kô phải tất cả...phải kô các bác)
Bốc phét, khi bất xi nhan phải mà đánh lái sang trái thì đèn xi nhan sẽ tắt ngay. ko lẽ con mẹ đó lại dùng tay giữ cần gạt xi nhan lại (?)

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Mấy cái ảnh nầy mà để quảng cáo cho cty cứu hộ tư nhân thì đắt khách lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

trích fiatsenia1.6
Cái avatar của bác có cái cánh của đẹp wá !
Em cũng phê luôn .
Nặng nắm roài !

bác fi át ơi vào đây xem này
, mấy cái ảnh của bác fátbóy post mới phê làm sao chứ, đấy mới đáng đồng tiền bát gạo này

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn

Trích đoạn: STINGER

Hôm trước, em gặp lại cô bạn cũ trong một hoàn cảnh lạ đời như sau: vừa đi ra khỏi cửa và lấy được thẳng lái trong con đường hẹp khu nhà em thì nhìn thấy 1 em FORD GIA đi ngược chiều đang xi nhan sang phải (bên phải có trường mẫu giáo); nhưng khi chạy thêm khoảng 5 mét thì thấy xe tấp sang lề trái vì lề phải đang có xe đỗ (mà xi nhan fải vẫn đang nháy) rồi cửa xe sau mở ra để cho 1 em bé xuống - Em vừa hoảng, vừa tức định chửi lên trời 1 câu thì nhận ra người lái xe là cô bạn học ngày xưa. Thế là chỉ còn biết nói Lạy hồn ...hồn lái xe hay quá làm em sợ.

Bốc phét, khi bất xi nhan phải mà đánh lái sang trái thì đèn xi nhan sẽ tắt ngay. ko lẽ con mẹ đó lại dùng tay giữ cần gạt xi nhan lại (?)

Bác Tên lửa có khác ! Nặng lời thế! Hôm nào bác qua chỗ em ở em biểu diễn bác xem khi xe chạy giữa đường mà đường chỉ rộng khoảng 5m xem có làm thế được kô nhé. Kính bác khỏe và bắn tên lửa ít thôi.:D

min confirmed
Hạng B2
8/7/04
147
32
28
Ha Noi

Trích đoạn: STINGER

Bác Tên lửa có khác ! Nặng lời thế! Hôm nào bác qua chỗ em ở em biểu diễn bác xem khi xe chạy giữa đường mà đường chỉ rộng khoảng 5m xem có làm thế được kô nhé. Kính bác khỏe và bắn tên lửa ít thôi.:D
Bác stinger sai rùi:), hồi em đi thi bằng đến đoạn kết thúc thì phải bật xi nhan phải để kết thúc bài thi nhưng ko phải đỗ xe mà rẽ trái chạy tiếp đến vạch xuất phát thì xi nhan có tự tắt đâu (xe daihatsun 7 chỗ)