Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội
RE: Phái nữ sau tay lái

Bà xã em thì không thích học lái , cũng lạ , mà cũng hay - chỉ thích ngồi cạnh thôi .
Nhung em thấy phụ nũ sau vô lăng nhìn cũng rất đáng nể .
Mà nhất là HN bi giò có rất nhiều em gái xinh nhu mộng khỏang 20-21 chạy toàn loại BMW z4 , 325...Mẹc slk, c,e nhìn chóang thật .
Không biết đám đó ỏ đâu mà khiếp thế . Nhìn thèm cả xe lẫn nguòi .
Em tính hay thèm . Tội lắm !!!
Cái nè không phải là bác thèm mà là bác có tính tham. Em cũng tham giống bác:D:D:D

Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội

@hungpham

:mad::mad::mad:Đề nghị bác thay Advantar của bác ngay, em chiếm trước rùi mừ:mad::mad::mad:

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: hungpham

Biết làm sao. Mình chỉ ngắm thôi mà!!! Có lần đi Huế, kêu taxi, gặp người lái là một em nói giọng Huế ngọt như mía lùi. Từ Huế ra ngoại thành, đi về phía lăng vua Gia Long. Em nhầm đường hay sao mà chạy lên cầu lại xuống cầu... Lúc thanh toán theo đồng hồ hết hơn trăm ngàn. Các bác bảo trường hợp đó là dại gái hay dại taxi?

Huế có 3 - 4 em lái taxi thôi. Thế bác đi xe matiz xanh của em bé bé nhỏ con hay đi con spectra trắng? Bác thành thật khai báo để em còn kết luận là .. bác dại hay.... khôn :D:D

Tập Lái
3/11/05
20
1
1

Mot em của hãng ML, không phải Matiz còn xe gi thì em không để ý. Lên xe là bị hớp hồn vì giọng nói rồi. Xin cam đoan đây là lời khai thật.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Mot em của hãng ML, không phải Matiz còn xe gi thì em không để ý. Lên xe là bị hớp hồn vì giọng nói rồi. Xin cam đoan đây là lời khai thật.

Thì mấy em taxi toàn đầu quân cho bên ML hết mà. Bác kg nhớ kỹ thì em cũng chịu.

Có cái bác thông cảm cho, H. đường ngắn, khoán cao, xe nhiều -> tài xế phải kiếm cách chạy cho đủ ... đường. Em còn bị vài lần nữa là....[:-]
Có bữa nó chạy lòng vòng, bực quá, phải nói với thằng tài xế: "anh mày cần việc gấp, chú chạy cho đúng đường chứ anh gọi sếp là được đi free luôn đó". Nó mới dạ dạ vâng vâng...

Tập Lái
3/11/05
20
1
1

OK, lâu lâu mới bị một lần. Bao giờ ra Huế em lại mong ... bị thêm lần nữa, với cô tài xế đó!!!

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

OK, lâu lâu mới bị một lần. Bao giờ ra Huế em lại mong ... bị thêm lần nữa, với cô tài xế đó!!!
Đã đủ 3 tháng chưa mà bác chủ quan thía. 3 tháng sau chả biết thế nào. Nước chảy, bèo trôi.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Thế bác có nhớ Số tài để khi ra kêu cho đúng không?? :D:D. Hay cố tình kêu nhầm lại hay hơn đấy nhỉ . ..hi hi

Đã đủ 3 tháng chưa mà bác chủ quan thía. 3 tháng sau chả biết thế nào.

Vấn đề là phải test mới biết. Mà chả tên nào chịu đi test cả. Thế mới chít