ddg
Tập Lái
28/4/15
5
3
3
43
Mời các bác trải nghiệm phần mềm dẫn đường Navitel, đây là phiên bản do bên em hợp tác với hãng phần mềm Navitel để cung cấp bản đồ dành cho Việt Nam.
Phần mềm sử dụng trên các hệ điều hành iOS, Android, Windows Phone, BlackBerry, Windows CE
Các cụ có thể tải trực tiếp từ các kho tải như Appstore, Google Play ... với từ khóa "Navitel Navigator" và dùng thử miễn phí 7 ngày (trừ WinCE)
Em sẽ lắng nghe những lời khen chê và giải đáp các thắc mắc để cố gắng mang tới một sản phẩm ngày càng tốt hơn.
Cám ơn các bác đã ủng hộ.
Em tham gia lần đầu, nếu có gì sai sót nhờ các bác nhắc nhở giùm em nhé

Hạng B2
1/9/10
221
7
18
PM này có vẻ hay , chi tiết nhưng không có cảnh báo tốc độ . Để mai chạy làm chuột bạch cho bác .

• Like
Reactions: thevinh78
ddg
Tập Lái
28/4/15
5
3
3
43
PM này có vẻ hay , chi tiết nhưng không có cảnh báo tốc độ . Để mai chạy làm chuột bạch cho bác .
Cảnh báo tốc độ thì bác vào Cài đặt - Cảnh báo và chọn chế độ luôn cảnh báo là hiển thị nhé

Attachments

ddg
Tập Lái
28/4/15
5
3
3
43
"Đường không dải nhựa"là sao?!
"Không dải nhựa" là đường đất, đất đá không phải là đường đã được dải nhựa hoặc bê tông hóa bác nhé :)

Hạng B2
1/9/10
221
7
18
Cảnh báo tốc độ thì bác vào Cài đặt - Cảnh báo và chọn chế độ luôn cảnh báo là hiển thị nhé
Ok, có cảnh báo tốc độ . Hôm nay đã chạy thử hơn 100km với PM này , tạm thời kết luận là có thể xếp vào top những PM dẫn đường hay như sygic & heremap . về mặt chi tiết không thua google và cập nhật khá nhanh . Bắt gps nhanh hơn các pm khác nên phần cảnh báo tốc độ ( khi cập nhật đúng tốc độ cho phép của đoạn đường) thì có thể nói PM này làm rất tốt và em rất ưng ý chức năng này. Tuy nhiên nó vẫn gặp yếu điểm của tất cả các PM là cập nhật vị trí chuyển giới hạn tốc độ chưa kịp với cái sự thay đổi của một số đoạn đường , vụ này cả pm việt cũng thế thôi , thứ 2 là điểm ăn chơi nhảy múa thì thua vietmap . Tóm lại các bác nên chạy thử PM này , đây là lựa chọn không hề tồi vì ngoài sự hoàn thiện về nội dung , giao diện đẹp , có hướng dẫn tiếng việt , dễ sử dụng ...... Thì nó có cách mua bản quyền rất linh hoạt và giá cả chấp nhận được .