Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Các bác cho em hỏi mọi người có thấy sự khác biệt khi dùng phụ kiện chính hãng và nhập ngoài không ạ? Đơn cử nhà em tiết kiệm lắp hết phụ kiện ở xưởng ngoài cho rẻ, nhìn ngoài thì giống mà lúc lái chán lắm luôn, đem đi sửa suốt T.T. Các bác cho em ý kiến với chứ đi sửa nhiều vừa mất thời gian lại tốn tiền, khéo còn hơn cả lắp phụ kiện chính hãng từ đầu ấy ạ...

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Các bác cho em hỏi mọi người có thấy sự khác biệt khi dùng phụ kiện chính hãng và nhập ngoài không ạ? Đơn cử nhà em tiết kiệm lắp hết phụ kiện ở xưởng ngoài cho rẻ, nhìn ngoài thì giống mà lúc lái chán lắm luôn, đem đi sửa suốt T.T. Các bác cho em ý kiến với chứ đi sửa nhiều vừa mất thời gian lại tốn tiền, khéo còn hơn cả lắp phụ kiện chính hãng từ đầu ấy ạ...
Em là em cứ phải dùng hàng chính hãng em mới yên tâm bác ạ, hàng của xưởng ngoài trông thì ngon mà dùng thì...

• Like
Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Em là em cứ phải dùng hàng chính hãng em mới yên tâm bác ạ, hàng của xưởng ngoài trông thì ngon mà dùng thì...
Thực ra một số phụ kiện ở xưởng ngoài cũng không quá tệ đâu các bác ạ, nhưng bác chủ thớt mà hỏng nhiều quá thì cũng nên xem lại mà đổi chỗ mua phụ kiện

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Nhưng phần lớn thì tốt nhất các bác nên lựa chọn dùng hàng chính hãng nhé :)

Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Em cứ nghĩ ở đâu chất lượng cũng gần giống nhau, sử dụng rồi mới biết vừa tốn kém hơn vừa nguy hiểm :<
Dù là phụ kiện xưởng ngoài nhưng cũng phải đảm bảo chất lượng :< mà nếu không kiểm định được thì cứ phụ kiện chính hãng mà mua thôi, đỡ phải lăn tăn nhiều :)

• Like
Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Em cứ nghĩ ở đâu chất lượng cũng gần giống nhau, sử dụng rồi mới biết vừa tốn kém hơn vừa nguy hiểm :<
Em là người kỹ tính nên em luôn ủng hộ dùng hàng chính hãng, mà hàng chính hãng em cũng phải chọn cái em ưng nhất mới lấy cơ bác ạ

Tập Lái
28/7/17
41
5
8
37
Đáng ra bác phải nhận ra từ lâu rồi í chứ, nhỡ mà có gì hỏng hóc gây nguy hiểm thì rước họa vào thân