Tập Lái
4/2/08
2
0
0
Hai tháng trước tôi mua một ống xả độ cho xe máy tại CH này, hoá đơn còn đây

Phụ tùng xe máy Giang Sơn 39 Hoà Mã HN BÁN HÀNG VÔ TRÁCH NHIỆM, ANH EM TẨY CHAY

Tôi chỉ chơi oto, không rành về xe máy. Nên khi mua ống bô này thằng cha chủ CH không đưa cho Cổ ống bô. Xe tôi Nouvo LX, ống bô còn mới nguyên chưa lắp thử vào xe. Hôm nay mang trả lại và chấp nhận chịu phạt thì nó không chịu nhận.

Tôi mới mang ra Chợ trời phố Huế để bán, không lẽ lại vứt đi?! Đi một loạt các CH thì người ta mới nói " Không có Cổ ống Bô thì không thể mua cũng như không thể lắp được".

Tôi mới quay lại hỏi thằng cha ấy là "Cổ ống Bô đâu, sao khi bán anh không tư vấn cho em là loại này không bán kèm Cổ ống bô" Thì nó nói " Đố em đi mua ống xả này ở đâu mà bán kèm cổ ống bô đấy". Tôi đã nói với nó là Người mua không bao giờ có đầy đủ thông tin như người bán được, anh là người bán hàng chuyên nghiệp thì phải biết ống bô đi kèm cổ thì mới lắp được, anh chỉ tìm cách bán hàng đi cho nhanh mà không cần biết người chơi có lắp được hay không.

Tôi thấy bán hàng như vậy là vô trách nhiệm. Có thông tin cho người mua, nhưng chỉ thông tin một nửa! Cũng một phần lỗi của tôi vì ko rành về xe máy, nhưng thực ra 10 người đi mua hàng thì chỉ một vài người am hiểu về cái họ tìm, còn phần lớn vẫn rất cần người bán tư vấn có trách nhiệm.

Các bạn chơi xe thì đừng bao giờ mua tại CH này. Đi cả phố Huế và chợ troi ai cũng chửi Shop này vừa chặt chém vừa bố láo vô trách nhiệm.

Ai thích độ bô tôi bán rẻ lại cho. Bo này cầm nặng và chắc tay, gần 1kg. Thợ biết lắp thì chế được cổ bô thì phải. Tôi hết quan tâm đến xe máy nên bán đi cho rảnh.
Phone: 0995.100.884

Tập Lái
4/2/08
2
0
0
Anh em tẩy chay cửa hàng nó đê!!!
Note: ai thích độ ống bô và biết chế cổ ống xả tôi bán lại cho

Tập Lái
23/12/11
4
7
3
Đưa ra Đình Thương - 1 C Nguyễn Khánh Toàn HN lắp quá đơn giản! Không cần quá bực tức bác ạ!

Tập Lái
15/9/14
21
6
3
45
Giang Sơn của hàng to nhưng đồ lung tung xịn fake lẫn lộn.Chỉ nhưng người ko biết mới mua hàng ở đó thôi.Chứ thợ xe hầu như ko bao giờ qua đấy cả