Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113
Cam cấm dán kính đen vì sợ xe chở gỗ, vũ khí, ma tuý hay các vấn đề gì đó liên quan đến an ninh quốc gia.
@tombao em sửa lại rồi nhe bác, em lộn
Xe mình kính gin của hảng màu đen thì sao bác?

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Ừ được à ta. Nhưng sợ lại phạt xe không có kính.:3dcuoi:
Đùa thôi bác, xe dán kính đen bị phạt chính thức ghi biên lai luôn tính ra chưa đến 150.000 vnđ, vấn đề là xe dán kính dễ có cớ để họ chú ý thôi

Cảm ơn bác. Còn chờ gì nữa, lên đường ghé Preah Vihear và Siem Reap thôi. Nếu bác muốn, em sẽ tư vấn bác cung đường từ VN qua Cam ghé mấy điểm này trong vòng 4 ngày là ok, đủ để thăm thú Angkor và đền Preah Vihear cộng với beer ngọt, thuốc thơm và mồi ngon. :3duongbiahutthuoc:
Thái Lan thì em mù tịt, không có thông tin gì hết, mới có bài về đi các nước ASEAN trong đó có nói nếu đi lẻ thì rất khó khăn nếu không muốn nói là không thể vì chạy xe bên phải. Còn Lào thì cũng dễ như Cam vậy đó bác, bác muốn thì cứ lên đường thôi, đi cửa Hoa Lư nhé. Nói đến Lào, nhớ lúc xưa em còn chạy xe máy qua đó, quẳng xe lên vỏ, vỏ chạy dọc sông ăn chơi sung sướng quá chừng. Trải nghiệm khác hẳn đi bằng 4 bánh. Ôi, sao mà nhớ Lào quá, đất nước hiền lành, sạch sẽ, đáng yêu, chẳng lẽ mình làm lại một chuyến ta? :3dchientrung:
Bác nào đi tổ chức cho em đi theo ạ.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Chỉnh sửa cuối: