Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cái này mà HD, full biển kiểm soát thì phạt cho nó sợ.
Hộp đen mấy cái xe khách thường xuyên bị tắt. Đáng lẽ ra, xe nào không có tín hiệu là cấm xuất bến. Tính mạng vài chục con người chứ đâu phải chuyện đùa mà các anh quản lý cứ kêu khó vì vướng quy định.
Phạt??? Phạt ai bây giờ :D Bộ bác tưởng nếu không có người đứng sau chống lưng mà tụi nó dám lộng hành được đến giờ hả :D

• Like
Reactions: Tapilu and vthanh6
Hạng B2
9/1/11
222
63
28
Đường còn rộng mà pác. Pác thử đi ql14 đi buôn mê coi. Chạy ban đêm xe tốc hành nó chèn pác thế nào. Pha này đường còn rất rộng. Xe khách dư sức xử lý.
Note: em ko ủng hộ thằng khách đâu nhé

Thằng tài xe khách nó cũng nghĩ như chú mày vậy nên có người mới chết oan

Hạng D
9/7/12
2.272
5.499
113
Đã từng bị lần gần giống vầy, đường miền tây đoạn cong ngay dốc cầu vừa ôm qua thấy 1 chú 50 chỗ xỉa thẳng luôn. Gần 10 năm mà nghĩ lại vẫn còn thấy sợ

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Cần truy cho ra thằng tài xế vô lường này để truy tố, nhằm răn đe đến những tên có thói ngông cuồng trên xa lộ như tên này thì mới mong có chút bình an cho dân lành giữa lúc TNGT thường xuyên xãy ra một cách kinh hoàng.

Hạng B2
22/6/13
376
248
43
Tp.HCM
Tài xế [BCOLOR=#ffffff]xe khách (xanh)[/BCOLOR][BCOLOR=#ffffff] vượt ngang xe khách (đỏ) thì cũng là lúc bác chủ vừa xuất hiện,phong cách chạy xe khách thì các bác đều biết là khi nó vượt mà phía trước có xe ngược chiều nhỏ hơn nó thì thường nó sẽ đè luôn chứ k về lại lane của mình. Trong trường hợp này xe khách (xanh) thấy bác chủ rồi nhưng nó chỉ giảm tốc và đè để xem bác chủ như thế nào rồi nó mới tiếp tục => cuối cùng nó đè thành công bác chủ,không biết xem qua clip có chậm không nhưng bác chủ có khoảng 4s từ lúc thấy nó vượt cho tới lúc tấp lề, những pha này thì QL1A đoạn qua Bình Thuận hoặc những cung đường tỉnh lộ sẽ hay gặp.[/BCOLOR]

• Like
Reactions: nguyenhoangnhan