Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: Picture OFF SF cblub

Cám ơn các bác nhưng vợ cả e à quên vợ hai chứ nhỉ nó lằng nhằng và khó tính quá chứ ko dễ chịu như vợ cả của e :D, chọn mãi mà chưa được.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: NamKhanh03

Chưa thấy Santafe07 báo cáo về vụ chọn áo cưới và kế hoạch công tác cưới vợ cả ntn nhỉ để SF Club còn có chương trình biểu diễn chứ:D
Bác SF07 đúng là tuổi trẻ tài cao , hồi em lấy vợ cả còn chưa biết oto nó là cái gì , đi đón dâu bằng con Corolla đời 97 mà sướng run người ...:D:D.Bây giờ bác tự lái SF đi đón vợ cả , nếu mà có 1 tá SF đủ màu đi sau hộ tống nữa thì ....chẹp ..chẹp . Hoành tá tràng quá ...:D:D

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com

Các anh chị hoành tráng quá! Em rất ngưỡng mộ các anh chị khi nhìn thấy dàn xe Santa Fe trong ảnh.
Em rất yêu đất nứoc HQ xinh đẹp và đặc biệt ước mơ nhỏ nhoi là sở hữu một chiếc xe Santa Fe 2007. Có cách nào nhanh chóng biến ước mơ thành hiện thực mà không vi phạm luật không các bác?

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: SouthKorea
Em rất yêu đất nứoc HQ xinh đẹp và đặc biệt ước mơ nhỏ nhoi là sở hữu một chiếc xe Santa Fe 2007. Có cách nào nhanh chóng biến ước mơ thành hiện thực mà không vi phạm luật không các bác?

Dễ bác ạ, có đủ tiền (tối thiểu để mua trả góp ngân hàng) ;)

còn sau này sử dụng mà bác hỏi "vi phạm luật không" thì ...em chịu [8D]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.198
113
48
TP.HCM

Bác tomychien có vẻ gay gắt thế, thôi đừng đôi co nữa bác ơi. Bác cứ bắt bẻ từng thì để làm gì, 12 chiếc xe chả 1 tá thì là gì bác ;)

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

thôi em zot, em không có chuyên môn về SF,em đang đi Cadillac one chẳng biết nhiều về SF nên bi h không giám nói gì trong box huyndai nữa

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tomychien

thôi em zot, em không có chuyên môn về SF,em đang đi Cadillac one chẳng biết nhiều về SF nên bi h không giám nói gì trong box huyndai nữa
Hi bác Tôm mì chiên,
Welcome bác đến chơi với a e SF.
Nếu bác chưa chạy SF thì mới bác đến với a e để test.
Nếu bác có điều gì khúc mắc với Pinocio thì offline cùng để anh em hòa giải
.
Anh em mình công việc ngoài đời đã nhiều stress rồi, vào đây chiến đấu với nhau làm gì cho mệt.
Tôi chơi với bạn bè, bực mình chưa tẩn nhau bao giờ nhưng "chửi" nhau tới bến thì đôi khi. Xong thì thôi, uống bia là huề!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Thôi các bác để ý làm gì , cuộc đời cũng có người này người khác . OS cũng thế thôi, bác Tomy chắc có cảm tình đặc biệt với em nên chăm sóc em hơi kĩ . Em cũng mong đuợc offline với bác ấy để được nhìn thấy em Cadilac one của bác ấy , may ra mở mang đầu óc đựoc tý .Em ko nhầm thì bác ấy phải cỡ Billgate or so much more ..:D:D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Sao bác biến sớm thế??? E đang định xin bác tí kinh nghiệm về cách chạy Cadillac one.

Tập Lái
26/5/07
36
0
0

Ở Ha nội hiện nay có cái Cadilac one biển giun của anh "Đô đen " mà anh ý không biết mù tịt gì về in tờ net chắc bác là lái xe cho anh ý à ? :D:D:D:D:D:D