Tập Lái
23/11/07
28
0
0
Thân chào các bác, mình có 2 chiếc Porsche Cayenne và Cayenne S màu trắng sắp về HCM vào cuối tháng, các bác có quan tâm hông minh sẽ post hình lên.

Hạng B1
5/6/08
70
31
18
RE: Porsche Cayenne và Cayenne S màu trắng sắp về HCM

hàng cứ về rồi bác post ảnh lên là mọi người vô bàn luận thôi mà, cần gì phải rào đòn trước làm mọi người thèm [>:], hôm trước gạp 1 chú Cayenne màu đỏ chạy ngoài đường nhìn cũng đẹp lắm, đẹp hơn X6 :D

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

bác melody23 nói đúng đấy, hàng về thì cứ post.

Hạng B1
3/3/08
78
0
0
www.otosaigon.com

Thì pack cứ post lên sem ló như thế nào,
Pack cứ zỡn anh em hoài.

Tập Lái
21/4/07
19
0
0
HN

Hôm trước em xuống HP thấy 1 chú cayenne màu mận chín bị xịt lốp. Lúc đấy buối tối, đang đi dạo thấy em ý phê quá, vào quán ngồi vừa nhậu vừa ngắm em:). Một lúc sau chồng em ý ra lùi, rùi tiến thế nào quẹt một phát vào bờ cây xèo 1 cái, đi quả lốp, xót quá hic hic.

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

@KHE TP AUTO : xe bác là xe mới hay seconhand vậy? em đang tìm 1 em seconhand đây. Xe bác option thế nào bác cho em cái thông số cái , tiện thể thêm rổ rá thế nào để em còn biết. Cám ơn bác trước :)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: jackyda

@KHE TP AUTO : xe bác là xe mới hay seconhand vậy? em đang tìm 1 em seconhand đây. Xe bác option thế nào bác cho em cái thông số cái , tiện thể thêm rổ rá thế nào để em còn biết. Cám ơn bác trước :)

quá chuẩn... bác jacky nhẩy 1 phát từ VRC lên Cayenne ^^

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

@Kanz_min: em chỉ nhẩy được lên seconhand thôi còn brandnew thì em chịu hehe. CHả là vụ Vera không có ESP và túi khí rèm, cộng thêm kiểu bán xe mà dám lấy theo tỷ giá chợ đen nên em byebye em đấy rồi, giờ chuyển sang cayenne. Hy vọng tìm được 1 em vừa ý ( thêm cả vừa túi tiền nữa ). Nếu lấy xe em alo bác mình offline phat xem sao:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: jackyda

@Kanz_min: em chỉ nhẩy được lên seconhand thôi còn brandnew thì em chịu hehe. CHả là vụ Vera không có ESP và túi khí rèm, cộng thêm kiểu bán xe mà dám lấy theo tỷ giá chợ đen nên em byebye em đấy rồi, giờ chuyển sang cayenne. Hy vọng tìm được 1 em vừa ý ( thêm cả vừa túi tiền nữa ). Nếu lấy xe em alo bác mình offline phat xem sao:)

dạ second-hand cũng là quá chuẩn rồi bác ạ. em cực kết kiểu dáng của Cayenne đấy bác. đầu tiên em cũng máu lắm nhưng mẹ em ko cho mua vì "chưa đến tuổi s/d xe này" :D. bác lựa chọn nó là quá sáng suốt đó bác. lấy xe bác nhớ alo cho em thử ngồi trong xe với nhá, em chưa đc ngồi cayenne lần nào :D

Hạng B2
20/9/07
356
0
0

tưởng cayenne turbo S white chứ .... hài ...