VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc
RE: Premacy hay Jolie đây ???

7 chỗ tự động ngoài Pre còn có Suzuki APV đó bác nguyengia, nhưng chắc giá cao hơn mức 18k

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Thêm mấy k làm quả Jolie mới 100% đi... Đi xe số tay mới Xì ..tin...:D

Hạng B2
17/8/06
189
3
18
CH Sếch (Czech)

Một phiếu cho Jolie. Gấm cao, mạnh mẽ, rộng rãi, giá hợp lý.

Hiện nay là 23.800 USD ra biển số và bao gồm thêm 1.800 USD bảo hiểm, bảo trì,...

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

ISUZU Extreme V-spec: sao bác không nghĩ đến em này nhỉ? Đáp ứng (không những đủ mà còn vượt) tất cả các yêu cầu mà bác đề ra. Bác làm 1 em 2004 - 2005 là vừa "miếng" luôn!

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: nguyengia

Các Bác yêu vấu !
Đi vô vùng sâu vùng, xa thì ít thôi ! em ngại là cái gầm nó thấp quá, phải được như Altis thì tốt biết mấy:D. EM thấy Jolie cũng hay ngại cái côn thôi, mấy bữa nay đi từ Q.1 ---> OS từ 5h00 chiều đến đúng 6h00 mới tới, bước vô quán đi Cà nhắc luôn [8D]:D, Không biết còn em nào tầm 17 - 18K , 7 chỗ mà số tự động không các Bác ( Ngoại trừ công nông ...Isuzu [8D])
Jolie đi bác, chẳng lẽ ai đi jolie cũng bị cà nhắc khi chạy từ Q1 đến OSC hay sao ???:D. Hơn nữa khi có jolie hy vọng bác sẽ siêng làm từ thiện hơn nữa (mặc dù hiện tại là đã siêng lắm rồi):D còn nếu Pre thì ngược lại... hi hi

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Pre đi bác, tại em khoái con này :D. Xong bác nâng mông em nó phát rồi post lên cho em tham khảo để khi em có đủ xiền cưới em thì em bắt chước :D

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

premacy tuy gầm thấp nhưng mà khỏang cách 2 trục bánh xe thấp nên đi vùng sâu cũng không đến nỗi nào đâu bác. năm ngóai thằng em của em chạy Cam 3.0 về quê lên cầu cạ gầm ầm ầm, pre của em theo sau vẫn vô tư ko bị gì cả. Tuy nhiên pre chở đủ tải thì hơi bị xệ mông đấy, hihi:D vote 1 phiếu cho pre, Jolie côn & ga nặng quá, nếu bác chơi Jol thì chọn Zace hay hơn.
@bác justintran: em cũng là người Đà Nẵng đây nè, tình hình bão lũ ra sao rồi bác:D:D;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Em đang ngủ không được đây :( Gió ầm ầm thấy ghê

Kính bác là em không phải là dân Đà Nẵng. Em là dân Qui Nhơn, học ĐH Sè goòng, còn vợ em thì ở miền Tây :D:D Ở SG 14 năm rồi giờ phải ra Đà nẵng coi cái chi nhánh của cty ngoài này :( Chắc là đợt tới vô phải ghé OS Cà để gặp mấy bác cái :)

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Pre đi Bác:
1. Kiểu dáng đẹp, thanh lịch thích hợp với các Bác có phong cách lịch lãm, ...đẹp trai
2. Xe dễ sử dụng, số AT chạy sướng cực kỳ
3. Nếu là người kinh doanh PRE là sự trợ giúp cho chủ nhân, vì giới Y khoa gọi Premacy là xe mang bầu ( mà có bầu là có thêm người và tiền bạc...:D)

Giá như Bác nói sớm em sẽ giả cho Bác...thật là không duyên phận
Tuy giờ chạy Grandis.....nhưng mỗi lần nhìn thấy Pre chạy ngang..trái tim em lại một lần rung động....mãi yêu Pre không thôi