Tập Lái
24/4/06
16
0
0
RE: Premacy hay Jolie đây ???

vì giới Y khoa gọi Premacy là xe mang bầu ( mà có bầu là có thêm người và tiền bạc...) Tuy giờ chạy Grandis.....nhưng mỗi lần nhìn thấy Pre chạy ngang..trái tim em lại một lần rung động....mãi yêu Pre không thôi
@ Bác Hậu... vậy bay giờ bác đang mang bầu gấp đôi phải không vì em grandis của bác to gấp đôi em Pre mà...hehehe...chúc mừng bác

Hạng B1
18/8/06
72
2
0

Pre thôi bác Nguyên Gia ơi ,tha hồ tung tăng và từ thiện ....:)

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: nguyengia

Cám ơn các Bác, chuyến đi Từ thiện vừa rồi em thấy Premacy và Hilander AT cũng khá hay, khi naò quyết định sẽ thông báo các Bác nhờ "săn lùng " giúp :D

Hilander AT đi bác. Em thấy bác cũng không mê tốc độ lắm nên chạy xe dầu cũng hợp.;). Em nói nghiêm chỉnh cho bác tham khảo nhé, ngồi trong xe cũng chẳng thấy ồn lắm đâu (còn nếu bật nhạc vừa nghe thì sẽ không nghe thấy tiếng máy), mà lại tiết kiệm nữa. Trong chuyến đi BL - ĐL vừa rồi, lượt đi em tốn có 250k tiền dầu, lượt về 180k.

Last edited by a moderator:

Bác Tuấn: tiếc là phải ôm Merc chứ không thôi là qua xe Bác test thử xem Hilander -X số AT và Hilander Lx số MT hơn nhau, kém nhau chỗ nào ( vì em cũng đã từng có Lx :D) Nhưng thâý Bác đua đèo là em Okie rùi , em chả mê tốc độ :D

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Ặc... ặc... tại em nghe dọa phải trả tiền xăng cho bác Gấu và bác Duki nên sợ quá phải đua nhanh đấy thôi bác.[:-]

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: nguyengia

Bác Tuấn: tiếc là phải ôm Merc chứ không thôi là qua xe Bác test thử xem Hilander -X số AT và Hilander Lx số MT hơn nhau, kém nhau chỗ nào ( vì em cũng đã từng có Lx :D) Nhưng thâý Bác đua đèo là em Okie rùi , em chả mê tốc độ :D

Fiat đê, em cho thuê nhé, $400 1 tháng :D:D:D

Tập Lái
23/8/06
3
0
0
www.otosaigon.com

:D bac Nguyengia oi dung xe Ford Ranger la hay day, bac lam tu thien nen hay hai di xa dung ko?
Dung con do khoe a tiet kiem( dung diezel ma) 2 cau, so AT, gam cao, cai do chay hay lam do
du lich, da ngoai, tu thien, leo deo cac bac chay ti ta luon