TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@SJW: về chuẩn bị làm xe đi SAT kìa, ở đó mà tư vấn cái giề :D

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
TOY nói:
@SJW: về chuẩn bị làm xe đi SAT kìa, ở đó mà tư vấn cái giề :D

Đang đợi nhập cái vi sai về gắn cầu trước Previa đi rừng cho nó nhàn :):):)

Hạng F
10/3/07
5.056
8.607
113
Thủ Đức - TP.HCM
Xedaumalai nói:
Nẹp kính (bên ngoài):
Previa 9X - Khổ vì yêu

Bác ddtuyen có thể chú thích lý do nào mà Bác thay cái nẹp kính ko? Nó ko ôm sát mặt kính? Khi kính lên 1/2, ta đóng cửa, kính bị rung tạo ra tiếng ồn nghe lỏng lẻo?
Khi thay cái mới vào, tình trạng trên có được cải thiện? Hay chỉ là thay cái mới vô,,,,,,,,,,,,cho nó đẹp?:)
Em thay chỉ vì lý do thẩm mỹ thôi Bác. Cái này theo em thấy nó chỉ có tác dụng hạn chế (chứ không cản được hoàn toàn) nước chảy vào bên trong cánh cửa khi đi trời mưa hoặc rửa xe chứ không có tác dụng ép kính chống rung.

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
ddtuyen nói:
Xedaumalai nói:
Nẹp kính (bên ngoài):
Previa 9X - Khổ vì yêu

Bác ddtuyen có thể chú thích lý do nào mà Bác thay cái nẹp kính ko? Nó ko ôm sát mặt kính? Khi kính lên 1/2, ta đóng cửa, kính bị rung tạo ra tiếng ồn nghe lỏng lẻo?
Khi thay cái mới vào, tình trạng trên có được cải thiện? Hay chỉ là thay cái mới vô,,,,,,,,,,,,cho nó đẹp?:)
Em thay chỉ vì lý do thẩm mỹ thôi Bác. Cái này theo em thấy nó chỉ có tác dụng hạn chế (chứ không cản được hoàn toàn) nước chảy vào bên trong cánh cửa khi đi trời mưa hoặc rửa xe chứ không có tác dụng ép kính chống rung.
Cái nẹp này em cũng tính thay nè, bên phụ V2 em nó bị làm sao đó nên mỗi khi lên xuống kính thì nó làm trầy một khoảng cái kính cửa bên phụ.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.607
113
Thủ Đức - TP.HCM
flanker_c nói:
ddtuyen nói:
Xedaumalai nói:
Nẹp kính (bên ngoài):
Previa 9X - Khổ vì yêu

Cái nẹp này em cũng tính thay nè, bên phụ V2 em nó bị làm sao đó nên mỗi khi lên xuống kính thì nó làm trầy một khoảng cái kính cửa bên phụ.
À, đúng rồi. Bác nhắc em mới nhớ. Cái nẹp này nếu hàng lông mi ở mặt trong bị chai cứng thì sẽ làm trầy kính khi mình bấm kính lên xuống.

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Bác Tuyên có thể mua dùm em cái khe gió ở bệ trung tâm và cái ốp cột lái màu beize được ko?

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Bác Tuyên ráng săn dùm em, nếu thấy bán Bác cứ mua, em sẽ gửi lại lúa cho Bác sau kèm theo 1con vịt PP và ít men nha Bác, cảm ơn Bác trước!