Tập Lái
6/12/14
31
32
18
39
Anh em đi trên đường Hoàng Minh Giám giao với Hồng Hà chú ý nhé! ở đây mình đi làm qua về hằng ngày, tổng cộng là 4 lượt/ngày (sáng đi làm - trưa về nhà ăn cơm - Đầu giờ chiều đi làm - tối lại về nhà ăn cơm) Ngay chổ ngã tư này buổi sáng và buổi trưa thường có 1 tốp xxx tầm 4-5 người chốt ở dưới góc cây to trên đg Hoàng Minh Giám giao với Hồng Hà, mình để ý thường xuyên có 2 QCBX đứng, ngồi sau lưng xxx, nhận dạng 1 thằng béo, trắng cao to, có 1 chùm râu dê cụ dưới cằm đi xe Air black màu trắng, còn 1 thằng cao hơi đen, nhìn bẩn bẩn đi xe Air black màu đỏ, buổi sáng có lúc thằng mập có chùm râu dê ngồi canh, có lúc đứng cách xa đó tầm 100-300m, không biết đợi ai, buổi trưa thì có 2 thằng...Đặc biệt nó thường xuyên xoay đuôi xe vào bên trong, có lần cố đọc được số xe của nó, mà nay quên rồi,
p/s: Muốn hóng tập kê tiếp....

Hạng C
20/8/10
606
125
43
Lập hội chiến tụi nó đi các bác. Nó có 2 thằng sợ đéo gì. Nhưng nhớ đi đúng luật giao thông thì hãy tranh cãi nhé

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
Lập hội chiến tụi nó đi các bác. Nó có 2 thằng sợ đéo gì. Nhưng nhớ đi đúng luật giao thông thì hãy tranh cãi nhé
Đúng luật nó ko bắt đâu bác. Toàn bắt phụ nữ, hssv quẹo phải từ hồng hà ra hoàng minh giám không bật xi nhan. Mấy bác muốn lập hội chiến thì nên kiếm thêm mấy mợ đi trước mở đường thì khả năng được chién mới cao.

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Đúng luật nó ko bắt đâu bác. Toàn bắt phụ nữ, hssv quẹo phải từ hồng hà ra hoàng minh giám không bật xi nhan. Mấy bác muốn lập hội chiến thì nên kiếm thêm mấy mợ đi trước mở đường thì khả năng được chién mới cao.
Ơ hay "đúng luật ko bắt" thì mấy bác định chiến vì cái gì đây nhỉ? Và ko bắt bậy thì cần qcbx làm gì? Coi chừng mấy bác đang "tự nhiên bức xúc đó" :D

Hạng B2
23/1/15
420
143
43
41
Ơ hay "đúng luật ko bắt" thì mấy bác định chiến vì cái gì đây nhỉ? Và ko bắt bậy thì cần qcbx làm gì? Coi chừng mấy bác đang "tự nhiên bức xúc đó" :D
A này nói 9 xác nè vô cớ kiếm chuyện xxx làm j mấy a

• Like
Reactions: truongngo1967
Tập Lái
6/12/14
31
32
18
39
Muốn lập cái hội chiến với bọn QCBX, sau khi dẹp cái bọn "xe ôm" của xxx rồi thì tự nhiên mấy xxx biết tự điều chỉnh mình, và k dám hách dịch và bắt láo người tham gia giao thông nữa!