Thảo Luận Chung Xin hỏi tử viết tắc qcbx

Tập Lái
28/7/16
8
2
3
45
Chào anh em trên diễn đàn cho mình hỏi từ ....QCBX ý nghĩ la gì vậy .xin cảm ơn

Tập Lái
28/7/16
8
2
3
45
Nôm na là quần chíp bà xã thoai mà.
Thank bác nhé nhưnh khi mình bị xxx thổi lại thì có cái thần qcbx gì đó nó đứng đó làm chi vậy . Bác giải thích giùm nhé .thank

Tập Lái
28/7/16
8
2
3
45
Nôm na là quần chíp bà xã thoai mà.
Thank bác nhé nhưnh khi mình bị xxx thổi lại thì có cái thần qcbx gì đó nó đứng đó làm chi vậy . Bác giải thích giùm nhé .thank

Hạng D
26/3/15
1.350
20.214
113
Thank bác nhé nhưng khi mình bị xxx thổi lại thì có cái thần qcbx gì đó nó đứng đó làm chi vậy . Bác giải thích giùm nhé .thank
Thì nó làm nhiệm vụ của một thằng "quần chúng" sẵn sàng bị "bức xúc" khi chủ của nó nháy mắt nó

• Like
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
28/7/16
8
2
3
45
Thì nó làm nhiệm vụ của một thằng "quần chúng" sẵn sàng bị "bức xúc" khi chủ của nó nháy mắt nó
Hổng lẻ mình đi đúng luật mà ko đưa bánh mì cho tụi xxx thì cái thần qcbx gì đó nó chạy lên kiếm chuyện hả . Nếu vậy thì luật pháp sẽ trừng trị những ai biết luật mà còn phạm luật

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Hổng lẻ mình đi đúng luật mà ko đưa bánh mì cho tụi xxx thì cái thần qcbx gì đó nó chạy lên kiếm chuyện hả . Nếu vậy thì luật pháp sẽ trừng trị những ai biết luật mà còn phạm luật
Chúng nó sinh ra luật và chúng nó là ngườu thực thi luật. Cộng sản viết tắt là CS. bọn is lấy lái lại chữ cs thành is. Vậy là pác tự hiểu

• Like
Reactions: toankia