nen k?

• Total voters
    8
Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Bác là người Việt, Toyota nó coi thường bác, bác bỏ cọc cho rồi. Tầm cỡ quen GĐ Toyota Đông Sài Gòn như bác chủ, thì 30 chai có là gì đâu. Qua Ford kế bên, quất 1 con Explorer ngay và luôn. Nếu không, 4 tháng sau, tụi sales Toy nó giao xe, lấy hết tiền của bác mà nó lại còn cười bác nữa chứ.

Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
hi...
thanks cac bac.!
chac thong cam cho cac dai ly toyota, cg hieu kk khi 20 nam xe oto san xuat tai vn k the phat trien...
quyet dinh bo coc de chuyen qua mua cx5 ung ho Bac Dương ben trường hải.

Hạng C
22/10/13
620
306
63
2-3 ông nhắc rồi, comment thì bỏ dấu cho lịch sự cái bác. Không thì nghỉ "phẻ"
Ổng biết bỏ dấu sao Bác, được giao xe sớm mà la làng, nick thì mới lập, không biết có phải ném đá dấu tay không nữa, kiểu gì Toyota VN cũng bị chửi, sớm cũng chửi, trễ cũng chửi, bán nhiều cũng bị chửi, chỉ mua hãng khác đem lên đây khoe là không bị chửi, tội nghiệp cho ông Toyota quá, kệ bị chửi mà doanh số cao cũng chịu.

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Chửi nữa đi bác chủ, làm ta khó chịu là ta chửi . Nhưng mà bác bỏ cọc uổng vậy sao ko chuyển suất cọc cho ng khác , trong này có bác nào sale xem giúp bác ấy đc ấy đc ko ?! Không biết cọc rồi mùnh chuyển cho tên ng khác đc ko bác @TESC

Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Bỏ cọc vì sẽ được giao xe sớm hơn 1 tháng so với thỏa thuận ban đầu, rồi tẩy chay Toy, rồi chơi với Maz. Có gì đó sai sai.

• Like
Reactions: toyotadongsaigon29
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Bỏ cọc vì sẽ được giao xe sớm hơn 1 tháng so với thỏa thuận ban đầu, rồi tẩy chay Toy, rồi chơi với Maz. Có gì đó sai sai.
Bác chạy GLK nên ko hiểu ae hội xe cỏ chúng em đâu

Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
hi Ae!
Mình hỏi kỹ rồi, không chuyển cho ai được, lý do là chính sách của nhà máy.
vì cảm thấy mua xe mà nhu di xin nên k mua nữa, VN mua xe là tài sản nên đắt và khó mua hơn Thế Giới.
thanks Ae!

• Like
Reactions: toyota-dongsaigon