nen k?

• Total voters
    8
16/3/17
46
15
8
33
thôi lỡ rồi thì chờ tiếp đi, chứ ko lại mất 30tr mà ko rước được thánh về, lúc trước cũng muốn mua Toy mà hên sao giờ em qua chơi với anh Hải rồi, kaka . Mua chiếc xe bỏ ra cả tỏi mà option thì toàn chỉnh cơm, cầm cả tỏi đi mua xe Hàn xe Mỹ là víp xì líp luôn rồi . Mà nghĩ cũng lạ, mấy bác cứ chê Toy rồi lại xách tiền đi mua Toy . Tiền trong tủ mình, đâu ai lấy súng dí vô đầu bắt mua đâu, mà mua rồi thì đừng chửi .
He Bác ơi! Cái thương hiệu vẫn ăn sâu trong người VN! Mà em Fortuner V option giờ không thua xe Hàn nha Bác!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xin phép để Ae góp ý nen sử lý thế nào?!
Toi mới đặt mua xe toyoto fortuner may dau, mau den dc 3 tuan, tai toyota tp moi bd. luc dau dc tu van la sau 4 thang ( tu ngay dat coc) moi nhan dc xe, nhung nho biet GD nen cg nhanh hon (1 thang) con khoang gan 3 thang de co xe.
gio thay hang toyota lam an kieu nay muon bo 30 tr dat coc luon de phan doi cách lv co phan coi thuong nguoi VN nen k?
mong Ae gop ý.
thanks!!!
Bác mới có vấn đề đó, như ta đã nói rõ ràng sòng phẳng ngày từ đầu mà. Chừng nào nói 3 tháng giao mà đến 6 tháng mơ giao thì lỗi ở họ

• Like
Reactions: toyotadongsaigon29
Hạng B2
3/11/15
278
165
43
em thề, theo em lựa chọn theo số đông là chính xác nhất :D
PS: Sau này có gì mình có bạn có bè :D

Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Đặt cọc, hay bỏ cọc đều là quyết định của bác mà. Bác không muốn thì ai ép được?