nen k?

• Total voters
    8
Tập Lái
8/3/17
10
1
3
40
Xin phép để Ae góp ý nen sử lý thế nào?!
Toi mới đặt mua xe toyoto fortuner may dau, mau den dc 3 tuan, tai toyota tp moi bd. luc dau dc tu van la sau 4 thang ( tu ngay dat coc) moi nhan dc xe, nhung nho biet GD nen cg nhanh hon (1 thang) con khoang gan 3 thang de co xe.
gio thay hang toyota lam an kieu nay muon bo 30 tr dat coc luon de phan doi cách lv co phan coi thuong nguoi VN nen k?
mong Ae gop ý.
thanks!!!

đọc bài của bác hại cả não, bực cả mình...

Tập Lái
30/1/17
42
9
8
43
Dạ hiện tại dòng xe này nhập khẩu mà số lượng khách hàng đặt hàng nhiều nên mong Quý Khách hàng thông cảm.
Nhưng chỉ có xe máy xăng thời gian chờ từ 2-3 tháng, chứ máy dầu tầm 1 tháng hoặc hơn 1 tí là có mà bác.
Cảm ơn bác đã chia sẻ.
Bác pm giúp mình xe này máy dầu
Toyota Fortuner mau bạc hoac xám. Fortuner 2.4G 4x2 máy dầu
Giá và thời gian giao nhé

• Like
Reactions: toyotadongsaigon29
Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Em cũng muốn chia sẽ vài điều nhưng đọc tiếng Việt không dấu mệt quá!! Em đi ra, chúc bác xong việc!

Hạng B2
7/5/16
161
123
43
40
thôi lỡ rồi thì chờ tiếp đi, chứ ko lại mất 30tr mà ko rước được thánh về, lúc trước cũng muốn mua Toy mà hên sao giờ em qua chơi với anh Hải rồi, kaka . Mua chiếc xe bỏ ra cả tỏi mà option thì toàn chỉnh cơm, cầm cả tỏi đi mua xe Hàn xe Mỹ là víp xì líp luôn rồi . Mà nghĩ cũng lạ, mấy bác cứ chê Toy rồi lại xách tiền đi mua Toy . Tiền trong tủ mình, đâu ai lấy súng dí vô đầu bắt mua đâu, mà mua rồi thì đừng chửi .