Thảo Luận Chung Ra đường cao tốc

Hạng B2
15/3/10
435
36
28
C15B
Chào các bác
E tính về B.tre xin các bác chỉ đường từ cầu vượt An Sương đi đén khúc nào thì quẹo vào dường cao tốc
Cám ơn các bác

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Bác đi thẳng QL đi qua trạm thu phí luôn đến cái cầu vượt tiếp theo (tên gì em quên rồi) nhìn bên trái có cái đường dẫn vào đường đi vào đường cao tốc (nhớ để ý bên trái có bảng chỉ dẫn, đường dẫn nằm trước cầu vượt nhe bác nếu đi quá phải quay đầu hơi xa đó)

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
POLTS nói:
Bác đi thẳng QL đi qua trạm thu phí luôn đến cái cầu vượt tiếp theo (tên gì em quên rồi) nhìn bên trái có cái đường dẫn vào đường đi vào đường cao tốc (nhớ để ý bên trái có bảng chỉ dẫn, đường dẫn nằm trước cầu vượt nhe bác nếu đi quá phải quay đầu hơi xa đó)

Đâu cần nhìn bên trái bác, bác cứ qua trạm thu phí, qua ngã 3 hương lộ 2 một chút xíu thấy có cầu vượt trên cao, ngay bên phải có đường dẫn lên rồi (ko chui qua gầm cầu vượt đâu nghe bác) có bảng chỉ dẫn nhưng hơi nhỏ bác phải đi chậm và tấp dần vào lề khi vừa qua ngã 3 hương lộ 2.

TDC confirmed
Hạng B2
29/4/09
336
3
18
48
HCM
Cám ơn các Bác! mình chưa đi và cũng không biết đường vào....giờ biết rùi.

Hạng B2
15/3/10
435
36
28
C15B
Da tạ các bác, cho e hỏi thêm cuối đường cao tốc thì nó tới đâu vậy các bác? Xuống và ra đường nào để về Ngã ba Trung Lương đi B.Tre

Hạng B1
12/8/09
66
8
8
Bác đi hết đường cao tốc (tới đoạn có bê tông xi măng) sẽ có 1 ngã ba:
- Rẽ trái sẽ ra lại QL1, rẽ phải đi thêm khoảng 2 km nữa sẽ tới ngã 3 Trung Lương.
- Nếu rẽ phải thì sẽ gặp lại QL1 nhưng qua khỏi ngã 3 Trung Lương.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/8/09
128
31
18
wa trạm thu phí an lạc là tới đường cao tốc Trung lương rồi đó bác

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Cho em hỏi ngu tí là cao tốc Trung Lương thì xxx có bắn tốc độ hông các bác, lâu quá em hổng cập nhật, lúc trước thì hông có, hông biết sau này thế nào, Em sắp đi miền Tây nên phải hỏi thăm trước ạ.