Hạng B1
17/3/10
65
0
6
Báo cáo !!!
con vợ 2 em tung hoành Tây nguyên không việc gì , vậy mà về Saigon để ra mắt hội nhà ... chưa gặp mà phải nằm viện rồi , bác nào có đi ngang Rạng Đông ghé vào thăm em nó nhé !
48H 0629

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
mianlien nói:
Báo cáo !!!
con vợ 2 em tung hoành Tây nguyên không việc gì , vậy mà về Saigon để ra mắt hội nhà ... chưa gặp mà phải nằm viện rồi , bác nào có đi ngang Rạng Đông ghé vào thăm em nó nhé !
48H 0629

Xe của bác bị chết nằm trên đường Võ Thị Sáu, 8 Hơn ngồi sửa mặt mày đỏ gay, mình thấy nè , đúnglà quả đất tròn :))
Nhưng không dám lấy máy ảnh chụp, vì số xe lạ quá, lỡ gặp tay "anh chị" ra rượt hắc chạy mệt mỏi quá, thành ra không ghi lại được gương mặt thiểu não của "khổ chủ" bên chiếc xe

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
Kamelot nói:
mianlien nói:
Báo cáo !!!
48H 0629

Xe của bác bị chết nằm trên đường Võ Thị Sáu, 8 Hơn ngồi sửa mặt mày đỏ gay, mình thấy nè , đúnglà quả đất tròn :))
Nhưng không dám lấy máy ảnh chụp, vì số xe lạ quá, lỡ gặp tay "anh chị" ra rượt hắc chạy mệt mỏi quá, thành ra không ghi lại được gương mặt thiểu não của "khổ chủ" bên chiếc xe

Bác Kam ác thiệt, thấy người ta bị nằm đường mà còn cười chọc quê nữa chứ!

Hạng B1
17/3/10
65
0
6
cám ơn các bác , vợ em nằm viện vì ăn không tiêu , bác 8 Hơn cho xút bao tử , vô chai nước biển là khoẻ rồi ,..

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
khỏe rồi nhưng có đi lội sình hay suối gì không bác???

Hạng B1
17/3/10
65
0
6
em nó xuất viện ,.. chinh chiến 5 tỉnh Tây Nguyên được đúng 100 ngày ,.. nay lại trở về thăm viện , kiểm tra sức khoẻ định kỳ , lần nay đồng hồ tốc độ không hoạt động , thắng xe không báo đèn , cao su giảm sóc tèo hết , thay mới 4 các bạc đạn chữ thập... còn chưa kiểm tra hết nữa...
bác nào có đi nhang vào thăm em nó nhe

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
mianlien nói:
em nó xuất viện ,.. chinh chiến 5 tỉnh Tây Nguyên được đúng 100 ngày ,.. nay lại trở về thăm viện , kiểm tra sức khoẻ định kỳ , lần nay đồng hồ tốc độ không hoạt động , thắng xe không báo đèn , cao su giảm sóc tèo hết , thay mới 4 các bạc đạn chữ thập... còn chưa kiểm tra hết nữa...
bác nào có đi nhang vào thăm em nó nhe

bác mianlien vui tính ghê...bác xuất viện mà không cho anh em diện kiến vậy mà mỗi lần xe bác không chạy được lại "mời" anh em lại thăm bác.....bác còn nợ bọn này một chuyến đấy...lần đó nếu không có bác Mucachai thì chuyến Daknong không thể thực hiện...

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
Kamelot nói:
mianlien nói:
Báo cáo !!!
48H 0629

Em nói thật chứ bác Kame mà làm như vậy em là dân em út cũng chém chứ không nói gì anh chị. Anh em OS với nhau gặp nạn không xuống hỏi thăm còn đòi chụp ảnh, nản . . .

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Kamelot nói:
mianlien nói:
Báo cáo !!!
48H 0629

Bó tay bác nhà này, ngoài đam mê chụp ảnh nghệ thuật bác lại còn "đam mê tìm cảm hứng" trên nỗi "đau khổ" của người khác nữa cơ đấy
.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
@Bác Mì Ăn Liền: Hữu duyên thiên lý bác nhỉ. sáng nay lang thang tìm bộ guốc cho vợ 3 lại có dịp diện kiến cafe với bác

Chúc em Jeep của bác mau xuất viện nhé :)