Tập Lái
12/11/10
3
0
0
Chào các bác
Em đã xem qua con Rebel USA NC 170 thấy cũng được lắm. Nhưng không biết máy móc thì thế nào.
Em không rành về xe nên xin được các bác tư vấn. Em ở Sóc Trăng, đại lí nó hét 78.5 triệu không bao gồm đăng kí đâu nhé, các bác thấy có chát quá không ?
Em xin cả ơn, cảm ơn các bác ạ

Tập Lái
4/5/07
19
0
1
Mấy Rebel USA mình nhớ trong diễn đàn nào nói là xe China mà ? sao mắc dữ ! không biết đồ bền và vận hành như thế nào !?

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Em nó là của Doanh nghiệp Hồng Đà Motor. Nhà xưởng, dây chuyền lắp ráp ở Tân Tạo. Bác lên Google search là có đầy nhóc thôi. Riêng em thấy ko ổn để sắm hàng nhái.

Hạng D
29/10/10
1.026
7
38
TP HCM
Bác mua thì chơi lun em PKL cho rùi,có ông bạn mình vừa làm A2 xong có e Rebell 250 còn đẹp lắm Bác thích thì Alo e sẽ lo cho Bác zu A2

Hạng B2
11/10/07
369
0
16
chơi xe nhật đi bác chủ thớt , cứ từ từ rồi hả chơi ,đừng nôn nóng sẽ hối hận

Tập Lái
12/11/10
3
0
0
Cảm ơn các bác đã có lời tư vấn cho em. Em sẽ làm một chuyến SG để xem vài con khác. Các bác nào có biết môtô dạng Curiser <175 cc ( tương tự như NC 170 ) ở SG chổ nào bán nhiều không vậy ?

Tập Lái
anhbdt nói:
Mấy Rebel USA mình nhớ trong diễn đàn nào nói là xe China mà ? sao mắc dữ ! không biết đồ bền và vận hành như thế nào !?
Chính xác rồi bác, trong diễn đàn này chứ diễn đàn nào nữa.! Hàng này bị anh em cảnh báo khá nhiều, đa số mua vì thấy cái mã đẹp mắt, đi vài bữa thì bán đổ bán tháo.
Bác chủ vào mấy trang rao vặt xem thử, người dùng bán như kiểu chạy nợ ấy, nói chung ko nên chơi với thằng Đào khốn nạn. Chỉ giỏi dùng hình thức dụ dân mình thôi, máy móc có kéo nổi đâu, như cái CB125R của nó, động cơ 125 mà kéo đến 80km/h là rung như răng bà lão.
Nguy hiểm nguy hiểm, chớ nên bác ạ.!

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
dunghuynh nói:
chơi xe nhật đi bác chủ thớt , cứ từ từ rồi hả chơi ,đừng nôn nóng sẽ hối hận

Bác này chính xác quá
.
Cách đây 2-3 năm, em cũng máu dạng motor lắm, suốt ngày chui ra chui vô mấy diễn đàn motor. Cũng tính sắm 1 em, nhưng rồi vướng đủ các kiểu (A2, xe to kinh tế yếu, ...) Cuối cùng thôi luôn, chờ lúc nào có điều kiện lại hâm nóng tình yêu:D.