Tập Lái
30/11/18
31
8
3
Em chào các bác,

Em cũng không phải dân đầu tư gì. Có chút tiền muốn chọn 1 căn để ở, nghía tới nghía luôn thấy Richmond khá okie vừa tầm tiền thanh toán cũng nhẹ nhàng (vì em không cần gấp). Hiện tại đã mong muốn mua nhưng chênh lệch cao quá nên hơi chùng tay. Các bác cho em hỏi giá bh bao nhiêu thì ổn cho block Riches? Có nên đợi giá ổn định hơn ko ạ?
Em cảm ơn mọi người đã quan tâm nha.

• Like
Reactions: lucastran
Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Em chào các bác,

Em cũng không phải dân đầu tư gì. Có chút tiền muốn chọn 1 căn để ở, nghía tới nghía luôn thấy Richmond khá okie vừa tầm tiền thanh toán cũng nhẹ nhàng (vì em không cần gấp). Hiện tại đã mong muốn mua nhưng chênh lệch cao quá nên hơi chùng tay. Các bác cho em hỏi giá bh bao nhiêu thì ổn cho block Riches? Có nên đợi giá ổn định hơn ko ạ?
Em cảm ơn mọi người đã quan tâm nha.
Richmond block Richies giờ phải chênh lệch tầm 250-300tr ak bác. Tính ra mua block Glory ngon hơn, sắp cất nóc rồi có nhà ở hoặc cho thuê sớm :)

• Like
Reactions: lucastran
Hạng B2
30/1/18
269
165
43
E còn căn block Glory bao vat luôn tầm 2,45 tỷ à. Bác nào quan tâm inbox e nha. Có gì thương lượng nhẹ các bác ạ :D .

Tập Lái
30/11/18
31
8
3
Richmond block Richies giờ phải chênh lệch tầm 250-300tr ak bác. Tính ra mua block Glory ngon hơn, sắp cất nóc rồi có nhà ở hoặc cho thuê sớm :)
Em ko thích block G lắm vì h tt gần xong rồi, vô ở lại bị chắn block Riches với Lucky xây ngổn ngang chưa kể BXMĐ chưa dời ùn ứ.

• Like
Reactions: KaiserGold888
Hạng B1
30/1/17
70
35
23
35
Có căn góc mặt tiền riches bến xe miền đông 86m2, muốn bán 3ti2 được không nhỉ