Hỏi Đường? Sài Gòn - Cà Mau?

14/6/17
879
424
63

Đi hết đường tránh Ngã Bảy thì chú ý bảng này:
Nếu đi theo hướng chỉ Cà Mau là QL - PH
Nếu đi theo hướng Sóc Trăng là QL 1

Cái bảng này theo em nên để thêm dòng chữ Sóc Trăng (QL1A) ở bên cạnh hoặc ở dưới thì hay biết mấy. Chứ ko để gì người đi lần đầu dính QL-PH là cái chắc.

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
ĐI quản lộ phụng hiệp thì đoạn qua BẠC LIÊU coi chừng bị bắn khúc 80 nha bác. ĐI phụng hiệp chạy đúng tốc độ và liên tục (chỉ nghỉ uống cfe) thì khoảng 7h tới TP Cà Mau
Đất mũi đi vô tư, ra chịch in cái đi về chứ hem có gì hết, có đi ngang mấy khu duc lịch, có cái cầu ra giữa biển chụp hình, có điện gió gióng hòa lan
Ăn uống chơi bời thì về tp cà mau nha bác.

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
ĐI quản lộ phụng hiệp thì đoạn qua BẠC LIÊU coi chừng bị bắn khúc 80 nha bác. ĐI phụng hiệp chạy đúng tốc độ và liên tục (chỉ nghỉ uống cfe) thì khoảng 7h tới TP Cà Mau
Đất mũi đi vô tư, ra chịch in cái đi về chứ hem có gì hết, có đi ngang mấy khu duc lịch, có cái cầu ra giữa biển chụp hình, có điện gió gióng hòa lan
Ăn uống chơi bời thì về tp cà mau nha bác.
Cám ơn bác

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Các Bác cho hỏi đến Cà mau rồi muốn tới đây. đi như thế nào...có dịch vụ du lịch nào không?
Khu đa dạng sinh học Lâm ngư trường 184 – Rừng đước Năm Căn

Hạng F
14/3/13
5.958
140.515
113
Phong Lăng Độ
Lượt đi thi đi QL-Ph về thì QL1 cẩn thận khu vòng xoay ngã 5 QL-PH có biển báo đi thẳng Cà mau đội Csgt Bạc Liêu bắn ko nhận tiền. Ngủ 1 đêm ở cà mau sáng đi đất mũi , đi xe luôn vào không cần đi tàu đường dễ chạy , gần tới cột mốc có 2 cây cầu đang làm , tham quan cột mốc xong nên chạy ra cách đất mũi tầm 10-15km có quán hải sản Gió Biển hay gì đó ngay cầu ăn trưa , tôm cua cá toàn đồ tươi sống giá rẽ , quán sát bờ sông ăn trưa xong kêu ghe chở đi vòng vòng kênh rạch tham quan luôn 200-250k đi mệt thì quay về....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuteboy and BABA33
Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Lượt đi thi đi QL-Ph về thì QL1 cẩn thận khu vòng xoay ngã 5 QL-PH có biển báo đi thẳng Cà mau đội Csgt Bạc Liêu bắn ko nhận tiền. Ngủ 1 đêm ở cà mau sáng đi đất mũi , đi xe luôn vào không cần đi tàu đường dễ chạy , gần tới cột mốc có 2 cây cầu đang làm , tham quan cột mốc xong nên chạy ra cách đất mũi tầm 10-15km có quán hải sản Gió Biển hay gì đó ngay cầu ăn trưa , tôm cua cá toàn đồ tươi sống giá rẽ , quán sát bờ sông ăn trưa xong kêu ghe chở đi vòng vòng kênh rạch tham quan luôn 200-250k đi mệt thì quay về....
Cầu tên gì bác còn nhớ kh bác?