Hạng B1
25/7/16
66
42
28
Quận 7
Cuối tuần này em có chuyến đi sg -pt em sẽ đi lúc khoảng 1h sáng qua hầm thủ thiêm và vào cao tốc LT. Đi đoạn đường trên giờ đó có csgt hay chim mồi hay có những gì cần chú ý ko các bác. Mong được chỉ giáo. Em cám ơn!

• Like
Reactions: TonyNguyenH
Hạng B1
25/7/16
66
42
28
Quận 7
Em đi khoảng giờ này vài lần, bác cứ chạy đúng tốc độ và biển báo là ok.
Đoạn ĐN có bắt lỗi vượt tại đoạn cấm vượt, nhớ để ý kỹ biển báo. Tầm 5g là tới PT gòi :cool:
Ok. Cám ơn bác, mình có nghe đồn là lối dẫn vào cao tốc thường có csgt kiếm ăn khuya ko biết có ko Hihi

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Ok. Cám ơn bác, mình có nghe đồn là lối dẫn vào cao tốc thường có csgt kiếm ăn khuya ko biết có ko Hihi
Em chưa gặp xxx kiếm bánh mì ở đường dẫn cao tốc nhưng bắn tốc độ trên cao tốc là có :)

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Chạy đúng tốc độ, tập trung cao, k vượt nơi cấm và coi chừng xe khách ngược chiều vượt ẩu đối đầu. BÁc cũng có thể bám theo xe tải miền trung ở khoảng cách an toàn, tx họ chạy rất đều ga và đúng tốc độ bác ạ, chậm mà chắc để đến nơi vui chơi an toàn.

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Hơi ức chế ở đoạn Đồng Nai chỗ đường 2 chiều thường có cấm vượt và giờ đó xe khách miền trung đổ vào cho kịp sáng Sg tránh kẹt xe nên nếu ko có CA đứng trạm thì gặp khá nhiều xe khách lấn làn và nối đuôi qua làn ngược chiều vượt hơi ẩu

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
từ SG đi Dầu Giây ..... bác sẽ bị kiểm tra tốc độ ở :
1. Trước trạm thu phí Long Phước, có các bảng giới hạn tốc độ là 100, 80, và 60. anh sẽ bị thu tiền phạt ngay khi vừa trả tiền vé Cao tốc xong.
2. Trước trạm thu phí Dầu Giây, có các bảng giới hạn tốc độ là 100, 80, và 60.
3. Sau khi ra khỏi trạm khoản 3 km, có các bảng giới hạn tốc độ là 100, 80, và 60
Anh sẽ bị thu tiền phạt ngay khi qua khỏi biển 60 của số 3

Tuyến QL. 1, luôn luôn tuân thủ bảng giới hạn tốc độ trừ khi bác thừa tiền mà lại không muốn mua vé số Vietlot