Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Có bác nào có thêm thông tin không ạ, em mới hỏi giá thì nghe hét từ 65-80tr/m2 tuỳ vị trí. Có căn góc 1 mặt nhìn ra Bến Vân Đồn, 1 mặt nhìn ra Nguyễn Trường Tộ khoảng 103m2 mà đang hét giá hơn 8 tỉ???

Được cái nhìn đi nhìn lại chắc tương lai ko có thằng nào xây lên chắn view nữa, tránh được vết xe đổ của Icon 56 và Treasure...Căn khoảng 50m2 giờ chắc cũng khoảng gần 5t, oạch...

Tập Lái
25/6/16
0
72
12
Được cái nhìn đi nhìn lại chắc tương lai ko có thằng nào xây lên chắn view nữa, tránh được vết xe đổ của Icon 56 và Treasure...Căn khoảng 50m2 giờ chắc cũng khoảng gần 5t, oạch...

Vẫn còn 1 miếng đất lớn ngay cạnh trường Đại Học Luật, hiện đang bỏ trống, làm bãi giữ xe hơi

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.875
113
Sài Gòn
Có bác nào có thêm thông tin không ạ, em mới hỏi giá thì nghe hét từ 65-80tr/m2 tuỳ vị trí. Có căn góc 1 mặt nhìn ra Bến Vân Đồn, 1 mặt nhìn ra Nguyễn Trường Tộ khoảng 103m2 mà đang hét giá hơn 8 tỉ???

Em cực kỳ kết vị trí này. Nhưng giá rét quạ. Bỏ gần 80 triệu/1m2 cho chung cư Quận 4 thì nên coi lại.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Có tận thu dùm cdt thì đang tận thu rồi ,còn vụ bể bơi bung gạch hay dây điện ngâm nước mà nói : cái này sửa chữa bao nhiêu tiền dữ vậy ? Mấy viên gạch rồi tiện tay nhét dây điện vào thôi mà ko làm !
tốn tiền cũng chả tốn ko đáng mà ko có tâm nên ko làm thôi a
nha em làm xong báo nghiệm thu để lấy lại 25tr tiền cọc mà bữa h ko thấy nó nghiệm thu , h em phải sống sao hehe

Mình hỏi nhỏ anh đừng giận, vu proman, có khi nào do anh cà chớn quá không?

Bạn bè mình có ở sunrise, ai nói gì đâu nhể?