OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.239
2.868
113
Nhanh tay enjoy ngay ưu đãi siêu hấp dẫn từ Toy nào cccm:

• Với Vios: Ưu đãi 34,5 củ bản G & GRS, bản E nhận ưu đãi 29,5 củ.
• Với Innova, Rush và Corolla Altis: Hỗ trợ lần lượt 15 - 30 và 40 củ lệ phí trước bạ.
• Với Fortuner: Ưu đãi gói bảo hiểm thân vỏ 1 năm.

Hãng đã ưu đãi mạnh tay thì mình ngại gì mà không quất ngay đúng không?
#toyota #uudai

SĂN NGAY ƯU ĐÃI MẠNH TAY TỪ TOYOTA THÁNG 11 NÀY

Hạng C
29/5/14
55
3
8
41
Khá thích Vios bản năm nay, Mặt ca lăng có cá tính hơn bản năm ngoái. Nhưng chưa đủ gạo để quất bản G

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
Vios bản GRS được khuyến mại luôn à? Thấy em này đẹp mà anh em ít bàn tán về nó nhể

Hạng B2
16/6/14
47
1
8
32
Vios bản GRS được khuyến mại luôn à? Thấy em này đẹp mà anh em ít bàn tán về nó nhể
Gần nhà e có cặp vợ chồng mới cưới được nhà vợ cho hẳn con GRS này, bên ngoài nhìn khá hơn trong ảnh, nội thất thể thao thật

Hạng C
13/9/13
60
1
8
Thích Fotuner mấy năm nay rồi, cũng tích góp mà năm nay làm ăn khó thật. Không biết ưu đãi có kéo dài qua năm sau không, chứ năm nay thế này thì bỏ

Hạng B1
18/6/14
59
2
8
31
Thích Fotuner mấy năm nay rồi, cũng tích góp mà năm nay làm ăn khó thật. Không biết ưu đãi có kéo dài qua năm sau không, chứ năm nay thế này thì bỏ
Cùng cảnh ngộ rồi. Nhà mình đang tính có nên vay thêm để mua Altis không, vì ít khi thấy em này khuyến mại. Giờ bình thường mới, bắt đầu đi làm thì có việc để mua xe:D:D

Hạng B2
29/5/13
67
4
8
33
Bản Legender của Fortuner đi phê vch các ông ạ. Tuần trước về quê được ông anh cho mượn đi một vòng. Trước giờ nhà có mỗi ông Attrage đời cũ, máy hơi yếu nên sang em này không chê được

Hạng C
26/5/14
57
10
8
38
www.dongphuccongso.net.vn
Bản Legender của Fortuner đi phê vch các ông ạ. Tuần trước về quê được ông anh cho mượn đi một vòng. Trước giờ nhà có mỗi ông Attrage đời cũ, máy hơi yếu nên sang em này không chê được
Thế thì không cần đến Fortuner đâu bác, đi thử Vios thôi đã thấy khác hơn rồi, ít nhất được quả máy êm

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Chơi gì lớn vậy. ALtis hẳn 40 củ , bố mình vẫn còn em Altis đời sâu ở nhà, vừa tiếc vừa là kỷ niệm nên không bán, thi thoảng bỏ ra lau với đi loanh quanh nội thành vẫn ngon