Tập Lái
3/9/18
2
1
3
36
Em đang băn khoăn giữa Santa Fe bản thường và Tucson bản 1.6T vì giá chênh nhau không đáng kể. Theo các bác thì nên chọn xe nào?

Tập Lái
3/9/18
4
4
3
30
Em cũng đã phân vân như bác nhưng rồi e vẫn chọn tuc 1.6T, giá k chênh nhau mấy nhưng với giá đó thì san lại là bản thường, cuối năm lại ra bản mới, trong khi đó tuc 1.6T lại là bản ngon nhất của Tuc rồi. E đang tưởng bác phân vân giữa tuc 1.6T vs cx5 2.0 cơ, vì 2 con này cũng k chênh nhau mấy =))))))

Tập Lái
3/9/18
2
1
3
36
Em cũng đã phân vân như bác nhưng rồi e vẫn chọn tuc 1.6T, giá k chênh nhau mấy nhưng với giá đó thì san lại là bản thường, cuối năm lại ra bản mới, trong khi đó tuc 1.6T lại là bản ngon nhất của Tuc rồi. E đang tưởng bác phân vân giữa tuc 1.6T vs cx5 2.0 cơ, vì 2 con này cũng k chênh nhau mấy =))))))
Cái em phân vân là 5 chỗ với 7 chỗ, mặc dù thỉnh thoảng dùng tầm 10% thôi

• Like
Reactions: hyundaithao
Tập Lái
3/9/18
4
4
3
30
Như em 9x thì e chọn tuc nhìn trẻ trung hơn, đợt này e đang hơi có chút phân vân vs cx5, mặc dù đã cọc Tuc 1.6T rồi

Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
Ý kiến của em - cũng phân vân khi chọn xe giống như bác :
1- Turbo liệu có cần thiết không khi phải đạt tốc độ mới mở vòng tua - đường trường + nội thành thì sử dụng đuoc turbo là bao nhiêu - ( chưa nói tới 10 năm sau chi phí sửa chữa kèm theo )
2- Được 7 chổ dù ít đi thì vẫn thuận tiện hơn là 5 chỗ ( 5 chỗ với 7 chỗ lại đánh vào kinh tế chứ không ảnh hưởng nhiều đến nhu cầu )
3- Đời cuối hay đời mới -> đó chỉ là khái niệm mà ở đó mình có chấp nhận nó hay không !?
4- Những Option miên man liệu bác sử dụng được bao nhiêu??

=> Với những phân của e lúc chọn xe như vậy mong được góp ý cùng các bác . thanks