Hạng D
1/8/13
1.147
1.142
143
Nói thật đừng buồn chứ ra đường em thấy mấy xe biển tỉnh : 60,68,71, thậm chí là 30... đi xe hơi sang mà tư tưởng nhà quê đi xe máy ,cứ lấn lane xe máy vào giờ cao điểm ( để làm gì ? Đi nhanh hơn ư ?)
chạy cục súc cực kì, ko biết nhường là gì. Thử hỏi làm sao ưu nổi. E lái xe sg , đi từ từ lắm, dù trễ cũng ráng đi sao cho đúng làn, ko lấn ép cũng chả giúp mình giàu có lên hoặc thành đạt hơn... thì lấn để làm gì ??!!!

Hạng F
1/6/15
5.555
28.730
113
Nói thật đừng buồn chứ ra đường em thấy mấy xe biển tỉnh : 60,68,71, thậm chí là 30... đi xe hơi sang mà tư tưởng nhà quê đi xe máy ,cứ lấn lane xe máy vào giờ cao điểm ( để làm gì ? Đi nhanh hơn ư ?)
chạy cục súc cực kì, ko biết nhường là gì. Thử hỏi làm sao ưu nổi. E lái xe sg , đi từ từ lắm, dù trễ cũng ráng đi sao cho đúng làn, ko lấn ép cũng chả giúp mình giàu có lên hoặc thành đạt hơn... thì lấn để làm gì ??!!!
Nói đi anh, họ chả biết buồn đâu, họ còn hãnh diện đó chứ

Hạng C
22/12/12
580
6.087
93
Câu cuối hay quá!
Bác người HN thì liên quan gì tới Bắc kì mà vơ vào :D

Ở HN chả ai nói Nam Kì vì đúng là Nam đâu có kì.

Với lại bác đánh giá OS đa số kinh tế khá đi kèm với văn hoá cao cũng là khiên cưỡng. HN giàu hơn nhiều mà VH cũng có cao hơn đâu.

Hạng C
14/7/19
848
31.757
96
Anh chại íu sao xào chẻ như mấy anh 29-30 dc.
Dân ngoải chạy ngược chìu cao tốc nữa là.
anh dám vậy ko?

Hạng C
4/5/12
845
28.517
93
mình rón rén hỏi là anh chắc là trong quê ra phải ko ợ?

• Haha
Reactions: Beach
Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
ôi,có vẻ bác chưa tiềm hiểu kỹ nhỉ, bác tìm đọc sách về dân mien ANm xem có gien mien bắc ko nhé
Bác dân NK được mấy đời mà gáy to thế. Hồi đấy chúa Nguyễn không từ ngoài ấy vào khai sáng cho dân Chiêm Thành thì giờ lấy éo đâu ra cái đất NK này cho bác ở mà bày đặt kỳ với chả thị :D Nói thẳng ra là chả có méo tên nào được gọi là NK gốc cả, toàn dân tha hương lưu lạc vô đất này thôi. Thằng đi trước bày đặt chê đứa vào sau, vãi cả hài :rolleyes:

Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
Like rồi phải like.cho bác cái nữa
Nhìn cái nick đấy ở các topic về xe khác đã thấy ghét, vào cái topic này càng lộ rõ bản chất
Bản chat mìn càng ngày cang lộ chứ ko phải lộ từ đầu như bác đúng ko bác bắc Kỳ

• Haha
Reactions: Beach
Hạng C
22/12/12
580
6.087
93
E hoàn toàn đồng ý với bác. Chiến thuật của bác rất hay đấy. Với chiến thuật biến vùng không tranh chấp thành có tranh chấp, có tranh chấp thành có chủ quyền. E xin công nhận Bác là người SG chính hiệu ạ.
Xin hết phần khen.

Bác dân NK được mấy đời mà gáy to thế. Hồi đấy chúa Nguyễn không từ ngoài ấy vào khai sáng cho dân Chiêm Thành thì giờ lấy éo đâu ra cái đất NK này cho bác ở mà bày đặt kỳ với chả thị :D Nói thẳng ra là chả có méo tên nào được gọi là NK gốc cả, toàn dân tha hương lưu lạc vô đất này thôi. Thằng đi trước bày đặt chê đứa vào sau, vãi cả hài :rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Bản chat mìn càng ngày cang lộ chứ ko phải lộ từ đầu như bác đúng ko bác bắc Kỳ
Đó lại lộ bản chất rồi
Có tật giật mình
Thôi đừng reply a nữa