Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Từ lúc mua xe tới giờ, tôi và nhiều anh em chạy SF rất quan tâm đến đèn signal trên gương. May quá, đ.c Huy 199 MK vừa đi Hàn xẻng về mua hộ 01 cặp signal (only one). Cặp signal này đúng là thay vào miếng nhựa đen ở dưới gương, tháo lắp thấy phức tạp phết, đến giờ khoảng 1 h đồng hồ vẫn chưa xong. Rố rá khoảng 2 triệu đồng VN. Khi nào offline sẽ show cho các bác ... thèm (trừ bác Thanhts:D), vừa là signal vừa có đèn ở dưới gương (sáng lên khi mở cửa xe).
Bác nào thích thì order đ.c Huy để đợt tới có đi Hàn, đ.c ấy sẽ mua về cho các bác xài...

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
RE: Signal trên gương cho SF từ 2006

Mình đăng ký 1 bô đi bác KV , nhưng khi xe mình vể khoảng tháng sau thì có lắp kịp không bác . Nhờ bác nghiên cứu giúp đở nhiều . Cảm ơn bác trước. Còn vụ tiền thì có cần chuyển trước không.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@chevol: bác đăng kí trực tiếp với bác Huy-HD230LI trên OS nhưng hiện giờ thì bác ấy hết hàng vì chỉ mang về 01 bộ làm mẫu tôi đã lắp ở trên. Hoặc bác có thể nhờ Hùng Cò chuẩn bị sang Hàn mua giúp. Việc lắp đèn tôi thấy kì công phết, khoảng 3h đồng hồ mới xong, nếu bác có mua được lắp ở Hà Nội rồi chuyển xe vào, nếu ko phải nhờ bác Huy hướng dẫn cho thợ trong SG lắp.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Chúc mừng bác KV đã có cặp xinh nhan mới nhé. Còn tôi Buồn bỏ mịa, mất hàng độc.:D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Bác KV, hôm CN bác bảo ra 199 MK làm em ra chờ mãi, nhưng cũng được việc bác ạ, TAY bác Huy TO thật, đấm mấy phát vào xe em nó hết tiếng kêu bên phụ ngay :D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: thanhts

Chúc mừng bác KV đã có cặp xinh nhan mới nhé. Còn tôi Buồn bỏ mịa, mất hàng độc.:D
Thế thì em có ý kiến: Bác gỡ 1 bên ra, cho em, lại thành hàng độc ngay :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Các bác lưu ý về tiếng kêu trên SF. Một khả năng gây ra tiếng kêu chính là do tấm thảm trải sàn. Nghe có vẻ phi lí nhưng rất hợp lí. Các bác lưu ý tấm thảm ở hàng ghế thứ 2 hoặc 3 có thể kẹt vào khấc cài ghế hàng thứ 2 => cần kiểm tra xem thử tấm thảm có bị kẹt vào đó ko-> hàng ghế thứ 2 sẽ rung, lắc và gây tiếng động.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Hoang

Trích đoạn: thanhts

Thế thì em có ý kiến: Bác gỡ 1 bên ra, cho em, lại thành hàng độc ngay :D
Hoàn toàn mất trí. Sau đó, Bác mua thêm một đôi, em với bác lại campuchia cho tăng tình hữu nghị.:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Kienvang post anh cho AE "ngó" nhé . CN quyên ko chiêm ngưỡng sidestep mới của Kienvang.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Phục vụ bác NK03 và anh em. Cái này tôi lấy lại trên trang đồ chơi của HQ, ở ngoài không khác gì. Nói chung là các anh em nên lắp. Đèn signal bình thường màu trắng khi nhá đèn sẽ có màu vàng như trong ảnh. Đèn sáng xanh ở dưới chân gương sẽ sáng lên khi mở khóa cửa bằng điều khiển hay bằng tay nhìn rất pro.
Signal trên gương cho SF từ 2006

Signal trên gương cho SF từ 2006