Hạng C
20/5/18
620
29.677
93
Smart Key xe 2 bánh, khá rắc rối...

Hôm trước cu nhà mình đi xe AB kiểu gì mà làm rơi chìa khóa Smart nhưng không biết, đến công ty thì không tắt được máy và đèn báo nháy liên tục.

Cu cậu gọi cho mình, may quá mình đang ở nhà nên đưa khóa dự phòng để dùng. Vậy nếu đi đâu xa mà xảy ra tình huống đó thì xử lý thế nào các anh?

Last edited by a moderator:
  • Haha
Reactions: Nbson217
Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây
Hôm trước cu nhà mình đi xe AB kiểu gì mà làm rơi chìa khóa Smart nhưng không biết, đến công ty thì không tắt được máy và đèn báo nháy liên tục. Cu cậu gọi cho mình, may quá mình đang ở nhà nên đưa khóa dự phòng để dùng. Vậy nếu đi đâu xa mà xảy ra tình huống đó thì xử lý thế nào các anh?
Tốt quá rồi, còn nổ máy đc để chạy về, chứ chìa thường làm mất thì móm luôn

Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây
Smartkey rẻ tiền này chỉ thay cho chìa cơ thay vì mở nguồn bằng răng chìa thì mở bằng sóng mã hóa, và chỉ có tác dụng cho khóa điện, hoàn toàn có thể mua về thay cho xe thường nên rất đơn giản chứ kg phức tạp như chìa Piaggio hay chìa oto

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Hôm trước cu nhà mình đi xe AB kiểu gì mà làm rơi chìa khóa Smart nhưng không biết, đến công ty thì không tắt được máy và đèn báo nháy liên tục. Cu cậu gọi cho mình, may quá mình đang ở nhà nên đưa khóa dự phòng để dùng. Vậy nếu đi đâu xa mà xảy ra tình huống đó thì xử lý thế nào các anh?
Tại không đọc kỹ hdsd trước khi dùng :D