Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Nhà em đang máu em Kia Sorento Limited Premium (giống bác NOBITA) bản máy dầu nhưng không biết là nên mua xe nhập hay của THACO nữa.
1/ Nếu xe nhập thì không được bảo hành chính hãng,mà em ở Cần Thơ lận, mua xe nhập thì hơi phiền tí vì có vấn đề gì ko thể gặp trực tiếp bên bán xe được.
Còn nếu mua xe của THACO thì tại Cần Thơ có showroom của THACO luôn nên rất tiện cho việc mua xe và bảo dưỡng chính hãng.
2/ Ngoài ra mấy bác rành xin tư vấn so sánh giùm em về OPTION của xe nhập và THACO. Em xin cảm ơn các bác nhiều lắm.
3/ Giá xe nhập và xe của THACO ra sao? em đang cần mua bản Máy dầu, số AT, 1 cầu nhé.

Hạng D
15/11/07
2.535
10.859
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Em cũng có cùng thắc mắc như Bác . Nghe nói là giá Sorento Thaco chỉ có hơn 800tr trong khi hàng nhập cũng tròm trèm 1tỷ .Không hiểu Thaco cắt những option gì dây????

Hạng B1
2/4/10
57
0
0
E nói thật với các bác là thaco chỉ có bảo hành chính hãng thì mới bán được xe vì xe của thaco là xe đặt hàng làm theo tiêu chuẩn của người vn chứ ko phải hàng làm theo tiêu chuẩn của người hàn quốc,mấy bác có quan tâm tới dòng sorento thì cứ ới em nhé bảo đảm với các bác là giá sẽ rẻ hơn thị trường,dt 0989 350037

Hạng B1
2/4/10
57
0
0
e đang có sẵn hàng1con màu bạc 1 con màu đen,con màu bạc 2.0 bản thiếu giá để cho các bác là 52,7k con màu đen 2.2 bản limited premium giá 56k bác nào quan tâm thì ới em nhá.

Hạng B2
7/1/10
265
1
18
44
Em xin đưa lên option của Sorento Limited để bác tiện tham khảo ạ.

Hệ thống chống bó cứng phanh ABS, phân bố lực phanh điện tử EBD.
Hệ thống cân bằng điện tử VDC.
Hệ thống hỗ trợ đổ đèo,
chế độ đi ga tay (Cruise Control ) tích hợp trên Vô lăng.
Hệ thống kiểm soát nhiên liệu ECO – chế độ tối ưu hóa tiêu hao nhiên liệu (Active ECO ).
10 túi khí an toàn, kính lái chống tia cực tím, kính màu theo xe.
Gương kính điện, gương chiếu hậu gập điện, kính ghế lái – phụ lái điều khiển 1 chạm, chống kẹt, gương chiếu hậu trong chống chói ECM.
Ghế lái điều khiển điện 10 hướng, có 02 vị trí nhớ ghế.
Đầu DVD, 10 loa JBL, Mp3, USB, AUX, các phím điều khiển âm thanh - chế độ đàm thoại rảnh tay tích hợp trên vô lăng , Kết nối điện thoại – nghe nhạc Bluetooth.

Điều hòa tự động 02 giàn – 03 cửa gió – 02 vùng nhiệt độ, hệ thống lọc không khí trong xe
Cảnh báo áp suất lốp, Vô lăng gật gù – thò thụt– trợ lực lái.
Điều khiển từ xa tích hợp trên chìa khóa chống trộm , chìa khóa thông minh Smart Key ( nút khởi động Start – Stop ).
Cảm biến lùi theo xe, Camera lùi.
Cửa nóc panorama, giá nóc, đèn phanh thứ 3 trên cao.
Đèn pha HID cảm biến tự động, Hệ thống rửa đèn,

Đèn bệ bước
đèn hậu LED, cảm biến gạt mưa tự động.

Ghế da cao cấp, nội thất màu da bò, sấy ghế hàng ghế trước – sau, ghế lái có chế độ làm mát, Lazang đúc hợp kim 5 chấu kép.

Ghế lái tự động ra vào khi tắt và mở khóa điện
Gập gương bằng điều khiển

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/1/10
265
1
18
44
Bác nên đi xem cả hai loại xe của Trường Hải và hàng Nội Địa! Khi đó bác Tham khảo số tiền chênh lệch và những Option mà bản của Trường Hải thiếu để bác quyết định!
Chúc bác mua được chiếc xe ưng ý.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.811
113
mua xe nhập đi, mua xe Trường Hải là hối hận không kịp đó, khuyên chân tình

Hạng B2
24/4/08
490
2
18
47
TP Vũng Tàu
Du auto nói:
e đang có sẵn hàng1con màu bạc 1 con màu đen,con màu bạc 2.0 bản thiếu giá để cho các bác là 52,7k con màu đen 2.2 bản limited premium giá 56k bác nào quan tâm thì ới em nhá.

Em quan tâm con 2.2 bản pre của bác đấy.

Hạng B2
7/1/10
265
1
18
44
Du auto nói:

Bác post lên ít ảnh của bản 2.2 được không ạ.

Last edited by a moderator: