Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất
Chào các pác

Rất cảm ơn pác tuanpd đã nhiệt tình bỏ công dịch tài liệu hướng dẫn lái xe của Canada. Nhưng nếu các pác chịu khó search web một chút thì sẽ tìm thấy nhiều tài liệu hay và đỡ tốn công dịch thuật.

Em vừa tìm được bản Việt hóa tài liệu hướng dẫn lái xe của bang Cali, USA - nơi có rất nhiều người Việt sinh sống, xin chia sẻ cùng các pác, coi như là quà ra mắt, vì em mới tham gia diễn đàn mà.

Nói chung là nội dung cũng gần giống như tài liệu của pác tuanpd. Chúc các pác đọc vui vẻ và lái xe an toàn; nhất là trong dịp Tết.

Rất tiếc là em chưa có xe; đang tìm mua chiếc Mazda Pre. Pác nào có mối tin cậy thì giới thiệu giúp em nhé (mobile: 0918.450.814)

-------------------------

Xin lỗi bác em đành phải sửa bài của bác. Hiện nay trang web otosaigon.com đã được bộ văn hóa và các cơ quan chức năng cấp phép. Những ấn phẩm phổ biến phải được ban điều hành xem xét và quyết định nhé

xin chân thành cám ơn sự hợp tác

hoatran

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất
RE: Sổ tay lái xe của Bang Cali, Mỹ

Xin ghi nhận,

Thật ra em cũng chỉ muốn học tập bác tuandq: góp phần nhỏ nhoi của mình cho diễn đàn thôi. Nếu các bác thấy không tiện thì thôi vậy.

bye

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Sổ tay lái xe của Bang Cali, Mỹ

BĐH đang xem xét bác ạ. Nôi dung mang tính kỹ thuật, em nghĩ sẽ được thôi. Chào bác.