Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Vì tiền mà khi nhập về nhà phân phối yêu cầu cắt xén những chi tiết nào đó nên xe ở VN ta ko đọ dc với xe nước ngoài, chứ bản thân con xe như Hyundai hay KIA nó làm ra ở Hàn Quốc hay Ấn Độ, bán cho toàn thế giới mà nói nó dở là mình phán xét mà ko qua suy nghĩ và thực tế là chưa trải nghiệm bao giờ. Em là cứ xe nhập em múc, không lí gì em ở đất nước mà con ốc cho điện thoại làm còn ko xong mà em lại đánh giá chiếc xe hơi của người ta sản xuất ra dc là dở :D :D

• Like
Reactions: virgo
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Vì tiền mà khi nhập về nhà phân phối yêu cầu cắt xén những chi tiết nào đó nên xe ở VN ta ko đọ dc với xe nước ngoài, chứ bản thân con xe như Hyundai hay KIA nó làm ra ở Hàn Quốc hay Ấn Độ, bán cho toàn thế giới mà nói nó dở là mình phán xét mà ko qua suy nghĩ và thực tế là chưa trải nghiệm bao giờ. Em là cứ xe nhập em múc, không lí gì em ở đất nước mà con ốc cho điện thoại làm còn ko xong mà em lại đánh giá chiếc xe hơi của người ta sản xuất ra dc là dở :D :D
cắt thì cắt option phụ trợ thôi, chứ cắt sao được khung gầm vỏ thuộc hàng cơ bản đâu bác :))

Hạng B2
2/12/14
132
137
43
44
Vì tiền mà khi nhập về nhà phân phối yêu cầu cắt xén những chi tiết nào đó nên xe ở VN ta ko đọ dc với xe nước ngoài, chứ bản thân con xe như Hyundai hay KIA nó làm ra ở Hàn Quốc hay Ấn Độ, bán cho toàn thế giới mà nói nó dở là mình phán xét mà ko qua suy nghĩ và thực tế là chưa trải nghiệm bao giờ. Em là cứ xe nhập em múc, không lí gì em ở đất nước mà con ốc cho điện thoại làm còn ko xong mà em lại đánh giá chiếc xe hơi của người ta sản xuất ra dc là dở :D
Nhập o đâu chứ Ấn Độ thì có khác gì Việt Nam

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
sao nó không làm cuộc thử nghiệm giữa xe nhập nội địa Hàn và xe lắp ráp Thaco nhỉ...theo các bác liệu có kết quả tương tự không?

Hạng B2
17/10/12
265
135
43
Em chẳng hiểu sao hồi đó Sonata chạy đầy đường giờ thấy ít rồi.