Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com
Các bác ơi, có bác nào biết em SSANGYONG Korando ở vn có những đời nào, bây giờ tầm bao nhiêu không ạh. Em có thằng bạn ở nhà muốn tìm mua em này,hỏi em mà em ko rành mấy vụ này lắm, nhờ anh em OS giúp đỡ !!! Còn vụ đăng ký nữa ạh , nghe nói ngày trứoc bị sao đó, bây giờ okie chưa ??? cám ơn các bác nhiều

ppp Tết rùi về vn thấy nhiều em chạy lăng xăng ngoài đường lắm,nhất là ở HN , HP. Em thấy mấy em Korando đó cũng hay,dáng đẹp và khỏe khoắn , nếu dọn dẹp tươm tất còn ngon hơn nữa đúng ko các bác

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
RE: SSANGYONG Korando ???

Korando tại VN đời mới nhất chỉ 2002. Xe này bị liệt vào gian lận thương mại và cấm nhập khẩu nữa rồi. Hiệt TÂT CẢ Korando tại Việt Nam được đăng ký là BÁN TẢI và chỉ được chở tối đa 2 người (Tài + Phụ Lái), không được lắp 4 ghế đâu.

Các xe bác thấy HN hay HP nếu là 4 chổ thì toàn của xxx, dân thường không thể chạy được như vậy đâu.

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: M.BENZ

Các bác ơi, có bác nào biết em SSANGYONG Korando ở vn có những đời nào, bây giờ tầm bao nhiêu không ạh. Em có thằng bạn ở nhà muốn tìm mua em này,hỏi em mà em ko rành mấy vụ này lắm, nhờ anh em OS giúp đỡ !!! Còn vụ đăng ký nữa ạh , nghe nói ngày trứoc bị sao đó, bây giờ okie chưa ??? cám ơn các bác nhiều

ppp Tết rùi về vn thấy nhiều em chạy lăng xăng ngoài đường lắm,nhất là ở HN , HP. Em thấy mấy em Korando đó cũng hay,dáng đẹp và khỏe khoắn , nếu dọn dẹp tươm tất còn ngon hơn nữa đúng ko các bác

Em cũng thích lắm, nhưng chịu... Xe bán tải, vào TP đôi khi bị cấm...chuyển vùng không được, sang tên không được... bó tay...

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40

Nếu so với những xe Hàn đang ở VN thì Korando thuộc hàng top nhưng chỉ tiếc cái là chỉ đi được 2 người mà thôi vì là Bán Tải. Việc sang tên hiện cũng trục trặc nữa. Giá cả chiếc này do vậy cũng rất rẽ khoảng từ 8,000 USD đến 10,000 USD thôi. Nếu có dịp bác xem chiếc Korando đời 2002 chạy dầu thì mới thấy đã...nó êm không thua gì xe xăng còn tăng tốc thì tuyệt vời. Đi 100 km khoảng 8-10 lít dầu thôi, dàn âm thanh cũng đã lắm, body cứng cáp, sport...nhưng chỉ tiếc...híc..híc..

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Thế hả các bác, bác nào còn thông tin liên quan tới pháp luật về em này không làm ơn lên tiếng để em biết với ạh. Nếu thằng bạn em nó chỉ chở vợ và một nhóc con 4-5 tuổi ngồi ghế trứơc hoặc sau <nếu có> thì có bị xxx nhà mình hỏi thăm không ạh.Nó chỉ chạy lòng vòng nội thành HP thôi, có đi tỉnh thì cũng về các tỉnh lẻ,chạy quốc lộ 1,3,5,6,10.

Với giá 8-10k US là kiếm được 1 em ngon lành hả các bác, có rẻ hơn được kô ạh vì chỉ chạy 2 người thì phí phạm văn đồng thật....:D:D:D.
FANH KIU CÁC BÁC NHIỀU

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40

Trích đoạn: M.BENZ

Thế hả các bác, bác nào còn thông tin liên quan tới pháp luật về em này không làm ơn lên tiếng để em biết với ạh.

Bác vào Google search từ Korando thì đầy bác ạ, các văn bản hướng dẫn đăng ký cũng như hướng dẫn thủ tục thay đổi mục đích sử dụng từ Bán Tải sang xe 4 chổ cũng có nhưng không ai làm được vì đụng nhiều chuyện lắm(Bộ Công an,Cục Đăng Kiểm,...Hải Quan).

Nếu thằng bạn em nó chỉ chở vợ và một nhóc con 4-5 tuổi ngồi ghế trứơc hoặc sau <nếu có> thì có bị xxx nhà mình hỏi thăm không ạh.Nó chỉ chạy lòng vòng nội thành HP thôi, có đi tỉnh thì cũng về các tỉnh lẻ,chạy quốc lộ 1,3,5,6,10.

Ngoại trừ bác là công an thì hãy gắn ghế sau nhé. Vừa chạy vừa đau tim thì bác có chịu không? Mua xe này giốngnhư đang ở miệng Hùm vậy, không biết lúc nào nó cắn...thì chít...hihi

Với giá 8-10k US là kiếm được 1 em ngon lành hả các bác, có rẻ hơn được kô ạh vì chỉ chạy 2 người thì phí phạm văn đồng thật....:D:D:D.
FANH KIU CÁC BÁC NHIỀU

Vì là bán tải nên mới giá đó chứ nêu là 4 chổ thì mình nghỉ giái phải gấp đôi bác ạ.

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

@HMH Cám ơn bác nhiều, em cũng chỉ hỏi giùm thằng bạn thôi,vả lại em thấy em đó cũng okie. Phiền hà như vậy thì nếu là em thì em kiếu bác ah. Để coi thằng bạn nó tính sao thôi