Hạng B2
19/3/13
155
25
18
10
đồng nai
Tình hình là kinh tế ngày càng khó khăn quá, nên em định tìm một em để về làm taxi vườn, nhìn qua nhìn lại chỉ có em Suzuki APV này là đáp ứng đúng yêu cầu (hợp túi tiền,7 chỗ). Nhưng khổ nỗi hiểu biết của em về em này rất hạn chế, có vài điều rất cần sự tư vấn của các bác:
1. Mức tiêu hao nhien liệu của e nó có phù hợp để chạy dịch vụ khônh.
2.em nó có hay bị lỗi thuờng gặp ko,em có nge nói hình như bị hú cầu sau thì phải.
3. Phụ tùng thay thế có rẻ không.
Xin chân thành cám ơn mọi ý kiến

Suzuki APV- cần sự tư vấn của các bác trong hội

#Tưvấn #Suzuki #Suzukiapv

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Mấy bác trong chi hội SuFC lại ít hoặc không có sử dụng APV nên không tư vấn được gì cho bác. Bác nên đem ra mục Suzuki ở ngoài sẽ có nhiều người sử dụng hơn để tư vấn cho bác.
Riêng dòng APV này em thấy giá xe hợp lý, rộng rãi, ngồi thoải mái không chê xấu đẹp dùng cho gia đình quá ok. Chỉ có điều bác dùng vào mục đích kinh doanh thì nên xem xét lại vì dáng nó nhìn cá xấu khách hàng có chấp nhận không hay mới nhìn thấy chiếc xe đã chê rồi trong khi đó chưa ngồi lên đi thử.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em có ông anh bên phụ tùng nói đồ củaAPV chỉ yếu trong hãng mới có, mắc, hiếm, xài dv mau xuống xe, phụ tùng sẽ dùng nhiều, bác nên cân nhắc

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
APV chủ yếu công ty sử dụng thôi. Nếu dùng để chạy dịch vụ chắc là hơi khó đó Bác.

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Bac tim tu doi 209 tro len di em va ko hũ cau.ban e dang ban một chiếc nhung em ko biết xe the nào vi chua xem xe