Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
haha con gái mà chạy cũng dc lắm đó nhé, mấy bác cứ sợ con gái lái ô tô, hihi
thuê thầy dạy có va đụng gì trung tâm chịu trách nhiệm, chứ ko đền mấy triệu mất tháng lương có mà đói.
Àh, cái này đã có bằng r` mợ ơi. Mợ thì đag học hả?

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
có bằng luôn rồi, đang rãnh bổ túc tay lái chơi, bớt tiền mua sắm lấy kinh nghiệm chứ chục năm nữa biết có xe không chú kkk :)

• Like
Reactions: Thai Luong
Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
haha con gái mà chạy cũng dc lắm đó nhé, mấy bác cứ sợ con gái lái ô tô, hihi
Lúc mình đang học B2, hôm ra tập sa hình thấy có Chị đang vần tay lái chiếc tải tập bài ghép chuồng rất nhuyễn làm mình trố mắt nhìn:D Giờ ra đường vẫn thường gặp các chị lái taxi, xe buýt mà. Còn nữ lái oto 4b đi làm, đi chợ, đi spa, đón con thì là chuyện thường ngày ở huyện rồi. Thumb up cho phụ nữ lái 4b ;)

có bằng luôn rồi, đang rãnh bổ túc tay lái chơi, bớt tiền mua sắm lấy kinh nghiệm chứ chục năm nữa biết có xe không chú kkk :)
Có 4b riêng hay ko ko quan trọng bằng bạn thích lái. Việc kiếm xe để đi 1,2 ngày ko phải là chuyện khó. Bạn thích lái mới là cái quan trọng nhất. Bạn nghĩ sao nếu một ngày cuối tuần đẹp trời, tự nhiên thèm tô bún, bạn kiếm con xe chở mấy người bạn tự lái một lèo xuống Cần Thơ, ăn xong tô bún rồi về, hay kéo nhau ra VT ăn hải sản rồi về?
:3dcuoi:

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
Lúc mình đang học B2, hôm ra tập sa hình thấy có Chị đang vần tay lái chiếc tải tập bài ghép chuồng rất nhuyễn làm mình trố mắt nhìn:D Giờ ra đường vẫn thường gặp các chị lái taxi, xe buýt mà. Còn nữ lái oto 4b đi làm, đi chợ, đi spa, đón con thì là chuyện thường ngày ở huyện rồi. Thumb up cho phụ nữ lái 4b ;)

Có 4b riêng hay ko ko quan trọng bằng bạn thích lái. Việc kiếm xe để đi 1,2 ngày ko phải là chuyện khó. Bạn thích lái mới là cái quan trọng nhất. Bạn nghĩ sao nếu một ngày cuối tuần đẹp trời, tự nhiên thèm tô bún, bạn kiếm con xe chở mấy người bạn tự lái một lèo xuống Cần Thơ, ăn xong tô bún rồi về, hay kéo nhau ra VT ăn hải sản rồi về?
:3dcuoi:
thì đó, sau này có dịp nhóm m sẽ thuê oto đi chơi, trông ngầu phết nhỉ, thấy mình cũng ko thua kém đấng mày râu là vui dồi, cám ơn b nhìu nhé, cuộc sống mà được như b miêu tả thì còn gì bằng :D

Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
cái đùng = cái rằm = jốg mìh bữa trước cũg v, mà bác còn đỡ chỉ vào gốc cây dương, còn e cái rằm mui trước Mazda 3 ẽn thẳng vào cây cột nhà ngta đúg là cảm jac' ym hồn vía bay tứ tung thiệt lun chứ..éx, gặp xe thuê mới ác chứ fải đền hết 3tr^ (mà là có nguyên do hết - buồn qa' vào chia sẻ trong mục "Ford Fiesta vs Yaris chọn xe nào cho nữ các bác?") Rảnh thì vào đó đọc, sẵn cho mình 1 vote xe nào luôn nha, tks! (^w^)
...mà dụ ko ai dám giao xác cho bác chở, kệ đừg buồn, thà v mình đi 1 mình còn hơn lên ngồi mìh chở mà lèm bèm lèm bèm "i' xe sau ồ lên nhiều qa' kìa v.v.." nhức đầu lắm, jống như dô nhà ma mà ko sợ ma chỉ sợ ng hù kế bên vậy đó:3dnhiumaygif:
P/S: jờ bác thế nào rồi? Lên tay chưa? Thấy ổn hết mọi nẻo đường chưa?
Thôi cũng chúc bác tay lái vững chắc trên những đường ta đi nha (^^)//

hé hé...phải hỏi là lên chân chưa chứ? nói chung tài mới là phải cọ xát với quần... chúng nhăn răng thì mới cứng chân bác ạ... đền tí xiền coi như đóng học phí cho trường đời nhé...:p:p

Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn

... định cmt nhưng nghe kêu #Chế Boo = Chú... nên thoi ko dám ý kiến j cả...:D:D

Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
giỗ tổ bác hùng em đi nha trang vài ngày đám cưới thằng cháu, định lấy em phò hoặc ỉn... bác nào ngày đó có đó thì alo ae giao lu nhé. :):)

Hạng B1
16/2/17
52
33
18
46
hí hí bài viết gợi lại tâm trạng em một thời. Cảm ơn bác
Hồi mới lái em cũng dính 2 lần mà không giống bác. Em mém giết 2 người thôi :3

Tập Lái
28/12/16
19
13
3
41
Tuần trước em đi vtau các bác ạ,leo xe lên cửa ks 2 nhịp
nhịp đầu cho mn xuống xe,có kéo thắng tay, xong nhịp 2 cho xe sát cửa, loay hay gập kiếng kéo cửa quên cmn thắng tay xong lên thẳng phòng nghỉ nằm phè phởn đc 2' chủ ks chạy lên bảo xe nó trôi bà nó ra giữa đường :3dcuoi: , cũng may dốc ra đường nhỏ và đường dốc về 2 bên nên xuống xem thì xe nó đâm vào lại lề đường, không có ai đụng vào. Hết hồn, cho nó lên lại mà ko yên tâm lên phòng ks, ngồi dưới canh luôn vì cbij trả phòng ra về.