Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Không hiểu sao tự nhiên hôm nay em không xem được những hình ảnh mà em đã post từ trước đến nay trong nhiều thớt khác nhau.Trong khi đó thì em vẫn xem được hình của người khác post.

Xin các Bác chỉ giáo.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Không hiểu sao tự nhiên hôm nay em không xem được những hình ảnh mà em đã post từ trước đến nay trong nhiều thớt khác nhau.Trong khi đó thì em vẫn xem được hình của người khác post.

Xin các Bác chỉ giáo.

Bác vui lòng gửi link bài mà chèn ảnh để em tiện kiểm tra.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Hình em upload trên trên Imageshack rồi copy link sang OS:

Tại sao không xem được hình mình post lên?

Còn hình em upload lên Photobucket rồi copy link sang OS:
Tại sao không xem được hình mình post lên?

Cho em hỏi là OS có chặn hình từ Photobucket không ạ?

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Rất mong các Mod hỗ trợ.

Nếu đúng là OS không cho dẫn link từ Photobucket sang thì tiêu mấy cái thớt trao đổi về sửa xe dĩa bay Previa của tụi em rồi. Trong mấy thớt đó có rất nhiều hình ảnh minh họa.

Hạng B1
31/10/17
88
115
33
từ từ nghiên cứu. Forum này đa dạng quá - 1 rừng thông tin.
Vote #1. :D

Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Bác vui lòng gửi link bài mà chèn ảnh để em tiện kiểm tra.
Bác cho em hỏi một chút ạ , mình đăng nhập vào tài khoản, rồi mình bấm vào chỗ nào để đăng bài ạ? Ví dụ như em muốn hỏi chỗ ăn ngon ở Phú Quốc ạ, mong được bác trả lời ạ.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Bác cho em hỏi một chút ạ , mình đăng nhập vào tài khoản, rồi mình bấm vào chỗ nào để đăng bài ạ? Ví dụ như em muốn hỏi chỗ ăn ngon ở Phú Quốc ạ, mong được bác trả lời ạ.
Bác vào trang chính của diễn đàn:
https://www.otosaigon.com/forums/
Sau đó vào chuyên mục Bác muốn đăng bài. Vì dụ như hỏi chỗ ăn uống ở Phú Quốc thì vào chuyên mục “Trên đường thiên lý” hoặc “Chuyện ngoài lề”. Sau đó bấm vào nút “Đăng chủ đề mới” để đăng bài mới.

• Like
Reactions: QT75
Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Bác vào trang chính của diễn đàn:
https://www.otosaigon.com/forums/
Sau đó vào chuyên mục Bác muốn đăng bài. Vì dụ như hỏi chỗ ăn uống ở Phú Quốc thì vào chuyên mục “Trên đường thiên lý” hoặc “Chuyện ngoài lề”. Sau đó bấm vào nút “Đăng chủ đề mới” để đăng bài mới.
Dạ, em cảm ơn bác nhiều ạ