Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/1/14
104
13
18
Em thì em nghĩ thị trường cứ như thế này thôi sẽ tạo nhiều cho người thu nhập trung bình được mua nhà , chứ thị trường sốt thì chỉ béo các nhà đầu tư thôi

Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
Ấm lên đâu có đồng nghĩa với giá tăng nhiều hả bác? Chỉ cần thanh khoản tốt lên, giá có thể lên một chút đủ kích thích đầu tư, giao dịch là tốt rồi.

Hạng B2
1/1/14
104
13
18
bác ơi em cũng là môi giới của chủ đầu tư khách giao dich thời điểm này cũng khá nhiều nhưng những người có nhu cầu ở thơi ko co đầu tư nhiều , ấm lên đồng nghĩa với giao dịch nhiều và tăng giá

Tập Lái
30/8/13
3
6
8
34
TP HCM
www.trunglapland.com
Thị trường BĐS ấm lên đồng nghĩa với việc ngân hàng giải tỏa được nhiều nợ xấu, kinh tế phát triển thì thu nhập người dân tăng lên bác ạ. Bác ông muốn như thế đồng nghĩa với việc kinh tế đi xuống.

Hạng B2
1/1/14
104
13
18
bác có tầm nhìn vĩ mô nhỉ , em chỉ cần biết đi xuống nhưng nhiều người có nhà ở , chứ kinh tế đi lên mà nhiều người đừng đường thì cũng phải suy nghĩ đó bác

Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
hoc.tranvan83 nói:
Em thì em nghĩ thị trường cứ như thế này thôi sẽ tạo nhiều cho người thu nhập trung bình được mua nhà , chứ thị trường sốt thì chỉ béo các nhà đầu tư thôi

Bác có chắc là thị trường bây giờ nhiều người thu nhập trung bình mua nha ko? :)
Em chỉ bàn tới cái chung cư xa tít 750tr và thu nhập bác phải dưới 9tr/tháng - nếu hơn bác phải đóng thuế TNCN thì ko gọi là trung bình được :)
Suy nghĩ đóng băng giảm giá để nhiều người có nhà ở có hơi hướm Xuống Hố Cả Nút quá bác ah

Hạng B2
1/1/14
104
13
18
không hết được là 100% thu nhập trung bình có thể mua được , nhưng cũng phải 50% mua được , ấm lên cam quá trung bình khá cũng không mua được huống chi là trung bình , thị trường như thế này mới biết đâu là những chủ đầu tư uy tín và chất lượng , sốt lên thằng nào cũng làm BĐS thì ,, ? pó tay bác ạ
nvquangcm nói:
hoc.tranvan83 nói:

Bác có chắc là thị trường bây giờ nhiều người thu nhập trung bình mua nha ko? :)
Em chỉ bàn tới cái chung cư xa tít 750tr và thu nhập bác phải dưới 9tr/tháng - nếu hơn bác phải đóng thuế TNCN thì ko gọi là trung bình được :)
Suy nghĩ đóng băng giảm giá để nhiều người có nhà ở có hơi hướm Xuống Hố Cả Nút quá bác ah

Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
Những ông CĐT béo hồi đó giờ cũng ói ra hết rồi bác, nên cũng đừng chửi gì thêm thối mồm

Và họ cắt lỗ cũng là cơ hội cho nhiều người (ko cần thu nhập trung bình) mua được dự ớn...chỉ dự ớn thôi nhé! Còn nhà phố các quận nội thành thì U Như Kỹ...

• Like
Reactions: banhduc6
Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
ấm lên thì cũng chỉ mấy thằng tay to có ăn, chứ dân nghèo thì ấm lên cũng chẳng được gì, chỉ có đồng lương khấm khá chút thôi

Status
Không mở trả lời sau này.