Hạng D
13/1/11
2.425
32.477
113
Sân 40k chỗ, nhưng ko vé vào cỡ thêm 5k. Nên chuyện này cũng bt bác ạ. Hôm rồi em cũng đi nhưng đến sớmm ngồi đúng ghế cùng 3 mạng nữa. Lát sau vào trận thì đứng gần như 90% tg do thằng trước nó cứ đứng, mà ko riêng nó, cả xong quanh luôn. Nói chung xem bóng đá ở vn những trận ntn nên chấp nhận. Chứ ko có sự lựa chọn. Chỉ có điều, lúc QH ghi bàn thì có em gái khá xinh đằng sau hét lên sung sướng, thì em ấy ôm luôn em ( chắc chỉ thiếu nước hôn đắm đuối). Cảm giác đấy thì chả có cái vé nào cho mình cả
Rút kinh nghiệm là coi đá banh canh em nào đẹp đẹp đứng phía trước hả anh ???

• Like
Reactions: Leon Vu
Hạng D
13/1/11
2.425
32.477
113
Mà nói sao bỏ ra 5tr mua cái vé giá chỉ có khoảng 500k hay 1tr ???????????????????????

Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Ghế em hàng trên cùng của svd nên hông ai thèm giành. Vô sân là mỗi đứa tứ tán. Mua vé chợ đen nên đâu ngồi kế nhau bác! Mà nếu có em, em cũng zọt lẹ cho chắc cú. Kinh vãi!!! :D
Bởi. Tới giờ vẫn thua cuộc.

Hạng B1
12/6/18
73
1.553
83
43
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!
Sao hông chụp hình quay list post fb

Hạng C
7/3/07
556
1.739
93
HCM
Vé 5 chai còn thêm tiền máy bay nữa thi ra đó coi làm gì, kiếm 1 em vô khách sạn cùng coi, mỗi lần cầu thủ sút vào thì mình cu4nh sút :)

• Like
Reactions: jarvis
Hạng B2
21/6/11
431
28.213
93
50
Q.1 HCMC
Nên xây 1 sân khoảng 60 ngàn chỗ ngồi siêu hiện đại ngay tại Quận9 là đẹp kakakaka.
Rạch Chiếc đó. Bị chậm 20 năm tiến độ. Nhờ ý định đăng cai Seagames mà sống lại đc chút chút. Rồi bọn dân nhập cư SG chúng nó lại đòi xây bv, chống lụt, giải thông đường bah lah hầu chúng trước đã nên lại rụt cmn vòi rồi.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!
Mình từng đi xem MĐ 1-2 lần và k bao giờ quay lại xem! Nhí nhố ở nhà coi TV còn đỡ bực mình hơn!

• Like
Reactions: btpaul
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Rạch Chiếc đó. Bị chậm 20 năm tiến độ. Nhờ ý định đăng cai Seagames mà sống lại đc chút chút. Rồi bọn dân nhập cư SG chúng nó lại đòi xây bv, chống lụt, giải thông đường bah lah hầu chúng trước đã nên lại rụt cmn vòi rồi.
Ngày thu 1100 tỉ mà ko tiền.